BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

17/9 đi làm mà h này chưa có thông tin j thì bạn nào đang đi làm chắc fai...xin nghỉ luôn để hóng ah:))

Ở chi nhánh mình, hôm thứ 7 ai không đậu là nó gọi thông báo rớt, ai đậu là ko thông báo. Bó tay, bó chân, bó chim :( Bạn mình thứ 7 vừa rồi mới nhận được.
Bạn mình thi ở chi nhánh Quảng Bình
Chi nhánh này hay nhỉ có cách làm việc độc đáo, ko đụng hàng

Lại một tuần mới, mong rằng tuần này là deadline cho sự chờ đợi mỏi mòn. Hi vọng sẽ ko thất vọng 8-|

bạn nói chi nhánh quảng bình là chi nhánh đồng hới hay bắc quảng bình vậy
Ở chi nhánh mình, hôm thứ 7 ai không đậu là nó gọi thông báo rớt, ai đậu là ko thông báo. Bó tay, bó chân, bó chim :( Bạn mình thứ 7 vừa rồi mới nhận được.
Bạn mình thi ở chi nhánh Quảng Bình

CN Đông đồng nai cũng vậy hay sao á
Bạn mình tín dụng nữ điểm cao nhất CN mà vẫn bị gọi báo rớt kìa

nguy hiểm quá. mình chi nhánh HẢi Vân-Đà Nẵng, cũng là nữ điểm cao nhất nà, có khi cùng chung số phận với bạn của bạn mất thôi. Ai chi nhánh Hải Vân ko nhỉ?

nguy hiểm quá. mình chi nhánh HẢi Vân-Đà Nẵng, cũng là nữ điểm cao nhất nà, có khi cùng chung số phận với bạn của bạn mất thôi. Ai chi nhánh Hải Vân ko nhỉ?

Lúc nộp hồ sơ họ báo trc là tín dụng ưu tiên nam, nếu là nữ muốn đậu phải thực sự xuất sắc mới mong đc
tội cho các bạn nữ thiệt

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,593
Thành viên mới nhất
gamebai121
Back