BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

thông thường chi nhánh gửi kết quả đậu đi lên HO, HO kí và gửi về lại hay là chỉnh sửa danh sách đậu nữa các bạn?

CN mình là chuyên môn gọi vào buổi chiều. Hy vọng chiều nay sẽ biết kết quả chứ cứ chờ đợi thế này thì đến nản.

Bạn mình mới nghe dc là bạn của nó có kết quả BIDV rồi :( mà nó mới vào làm vietin nên chưa nhờ nó hỏi jum dc là CN nào có kết quả rồi vậy.
Gọi đt lên ông Bắc SG thì có 1 chú ở phòng hành chính bảo là "fai đợi VÀI NGÀY NỮA MỚI CÓ THÔNG BÁO ĐƯỢC EM AH". Hôm nay quá sức chịu đựng rồi, hỏi tới luôn "dạ, thế sẽ thông báo cho cả người đậu và người...rớt hay sao ạ" thì chú tiếp tục gây căng thẳng cho mình bằng câu "chỉ thông báo cho người đậu thôi em nhé" :(:)(( cái số mình, đợt này thi 2 CN mà toàn vớ phải CN chậm có kết quả:(

Thật ra là có kết quả lâu rồi, sau hôm pv 2 hôm đến 3 hôm là biết rùi, có ai quen thì hỏi đc luôn đấy. T pv ở CN Sơn La nhưng tạch rùi, t biết sau hôm pv 3 hôm

Chấm hết buổi sáng,thằng bạn mình CN Gia Định đc điện thoại thông báo là KQ phỏng vấn rất tốt,kết quả sẽ đc thông báo vào giữa tháng...:)
Haizz...Tập xác định nhé :))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff