BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Mình pv chi nhánh SG, mới gọi lên hỏi nhưng họ bảo là chưa có kết quả, và cũng chưa biết khi nào có ^^. Cơ mà mình quên hỏi xem là có dán kq hay không roài. Hì, thông báo cho bà con chi nhánh SG đỡ sốt ruột hen :)

Tình hình là mình đã đậu, mới nhận được điện thoại tức thì. Mồng 5 đi làm.
// Trên kia hơi nóng nảy nhưng đúng là hồi đó người yêu mình báo đúng sáng mồng 2, mình vẫn nhớ rõ là sáng đó 2 đứa đang đi chơi lễ (tại cái lễ này ở chỗ mình đúng mồng 2 mới làm) Sáng 9h hơn đang cỗ vũ khan cổ thì nhân sự gọi. CÓ gì không phải mong các bạn bỏ qua cho :)
Chi nhánh nào vậy bạn ?

Mình mới gọi lên CN Phú Nhuận thì họ bảo cũng chưa có kq, vài bữa chắc qua lễ sẽ có và báo kq đến từng thí sinh, vậy là cả rớt cũng được báo sao, giọng họ có vẻ gấp rút và bận bịu quá nên chẳng hỏi thêm được j, loa loa đến các bạn thiở CN để đỡ sốt ruột nha. Chúc các bạn nghỉ lễ vui!(*)

Sáng thứ 7 ngân hàng có giao dịch, vậy phòng TC-HC có làm việc không mấy bạn?

Bữa bạn pv đc ko,kết quả v1 của bạn cao k? hình như bên TD lấy 4 ng phải ko bạn :)

Mới gọi lên CN, họ bảo cả trượt và đỗ đều báo hết, thế nên chắc chắn mọi ng đều có điện thông báo nhé!
Từ giờ nhìn thấy đầu 0350 gọi ko biết nên vui hay bùn :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,595
Thành viên mới nhất
khogameww88
Back