BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Ban duoc dac cach vong 1 ah? co duoc goi di phong van lan 2 o chi nhanh nua ko? May ban dac cach vong 1 deu duoc goi di phong van lan 2 o chi nhanh, mot so ban da biet ket qua do hay truot rui :)

mấy bạn pv đặc cách cũng chỉ 1 lần thui, ko có vòng 2 đâu.
mình thì tập xác định rùi, ko ngóng chờ gì cả, đi tìm cơ hội mới :(

Đúng là có bạn pv lần 2 ở CN mà c!

Hôm đi chờ phỏng vấn ở sở 1 thấy có danh sách các bạn đặc cách phỏng vấn ở HO hôm 18 về, chị ở phòng nhân sự nhìn danh sách rùi gọi cho các bạn ý hẹn phỏng vấn lần 2 ở chi nhánh nhưng hình như trong 10 bạn ý có 2 bạn ko được gọi, ko hiểu sao. Bạn đăng ký thi ở chi nhánh nào thế?

Hạnh phúc quá. Mất ngủ đêm qua, tưởng bị pv lần 2...hóa ra lên gặp giám đốc...mình đã đỗ BIDV chi nhánh Hoàn Kiếm. Cảm thấy muốn khóc, 1 đứa ko $, ko 1 chút quen biết, Tự dùng chân chạy để đến đc đích, mệt nhoài và chả dễ dàng j. Thông tin bên lề về COCC về cửa sau nhiều lúc làm mình hơi hoảng. Vẫn biết con đường phía trước còn rất dài nhưng nghỉ một chút để cho bõ nỗi lo âu thấp thỏm những ngày qua. Cảm ơn các bạn các anh chị UB đi trước đã nhiệt tình chia sẻ kinh nghiệm! :x UB
=D>=D>=D> xã hội cần nhiều người như bạn, tạo thêm niềm tìn vào cuộc sống:>:>

Mình cũng Phú Nhuận nè bạn, mà mình pv ngày 23 kế toán, hôm qua mình đt hỏi chi nhánh mà họ kêu đang tổng hợp chưa biết bao giờ có kết quả. Bạn kế toán hay tín dụng vậy? hôm bữa pv ok chứ?
Mình thi KT lun, pv ko tốt lắm. Mới đầu vào run quá, trả lời cứ chữ này xọ chữ kia ko ah, mong là sẽ có kỳ tích. Bạn thì sao? pv tốt ko?

Mình thi KT lun, pv ko tốt lắm. Mới đầu vào run quá, trả lời cứ chữ này xọ chữ kia ko ah, mong là sẽ có kỳ tích. Bạn thì sao? pv tốt ko?

Mình pv cũng tạm, k run mà có mấy câu k biết trả lời sao nên nói nhảm :D, mà mình pv tầm 20p ah. Nghe bạn nào trong topic này cũng pv KT Phú Nhuận mà tận 45p^:)^. Mình hóng quá nên chiều nay gọi nữa thì họ nói là trong vòng 10 ngày trở lại sẽ có kết quả. Chắc phải chuẩn bị tinh thần cuối tuần sau mới có:D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,669
Thành viên mới nhất
topgamebaidoith
Back
Bên trên