BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Mình vừa chạy lên CN mình xem điểm xong! Mình thấy điểm mình xếp ở vị trí thứ 2! CN mình lấy điểm KT khá thấp! Chỉ cần trên 35. Hic, tuy nhiên mình phát hiện ra là trong số 7 bạn được vào pv thì có 1 bạn là con của phó giám đốc NHNN chỗ mình, còn 1 bạn đỗ nguyện vọng 2 chứ ko phải NV1 mà rõ ràng hôm đi nộp hồ sơ mình ghi NV2 thì người ta bảo năm nay ko tuyển NV2, KT chỉ có 2 suất thôi! Hic, thế này chắc có pv cũng như ko. Còn bên tín dụng thì lấy 7 ng trong đó có 17 bạn được pv. Tỉ lệ chọi thấp hơn KT nhiều. Hic, đang thấy tiếc là sao ngày xưa ko nộp TD lại đâm đầu vào KT

chọi nhiều thế nhỉ, tại t ko nộp dc bên sở 1 nên nhảy sang sở 3 nộp, nhưng ở đó lấy ít quá

có ai kế toán chi nhánh tây ninh không vậy? mà kế toán của BIDV là kế toán giao dịch viên hay kế toán ngân hàng đơn thuần vậy? cảm ơn trước nha

Gọi lên phòng hành chính thì mình k nghĩ đấy là thái độ của 1 NH chuyên nghiệp hàng đầu đâu, rât ức chế....đúng là cái bọn dân văn phòng.haizzzz
Hôm nọ định comment x10pro nhưng ko có máy. tớ ra đó 5 lần roài :|. cậu ở đâu đó, có thông tin gì nhắn mail box ub nhé, chuyển số điện thoại ko tiện. chiều t lại ra có gì nhắn cho
p/s comment cậu vụ cocc hay đấy ;) rất giống ý tớ

Sáng sớm 8h05...mình nhận được cuộc điện thoại đầu 0350...gọi đến...cứ nghĩ Vietinbank gọi điện thông báo kết quả, run run nghe điện thoại hi vọng Vietinbank. Nhưng lại là BIDV nam định gọi điện thông báo hẹn lịch phỏng vấn ngày 27/8...vừa hụt hẫng vừa lo lắng vừa vui vui....không diễn tả nổi tâm của mình. Đang ngóng chờ Vietinbank....hi vọng mong manh quá...cố găng BIDV thui nào.
bạn này cùng chi nhánh với mình! ko biết pv ở tỉnh mình sẽ thế nào đây? mà bạn pv vị trí gì? bạn có biết có bao nhiêu ng tham gia pv ko? Good luck!

hình như có kết quả rồi đấy các bạn ạ. Nhưng phải có người quen làm BIDV mới biết trước kết quả. Chắc trong tuần này là sẽ công bố thôi. Chúc các bạn may mắn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,808
Thành viên mới nhất
gleemerch
Back
Bên trên