BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Mình nghe nói về pv của Viettin đó là khi các CN tổ chức thì HO đều cử một người xuống CN để giám sát và trong quá trình pv đều cho thí sinh bốc thăm câu hỏi>> K bít bên BIDV có giống thế k nhỉ??? 8-}
ps: Ngoài precious stone đã share kn pv ra k còn ai đặc cách lên share nữa nhỉ???:-<
Hội đồng pv tại cn chỉ có những người ở chi nhánh đó pv thôi, HO không cử ai xuống giám sát đâu. Còn về bốc thăm câu hỏi thì tùy cn quyết định thôi, không có quy định của HO.

Ai bít chi nhánh Đông hà nội dán điểm rồi hay chưa thì báo cho mình câu với nhé, với điểm chuẩn nữa. mình cám ơn và hậu tạ nhìu.:D.
SDT: 0914445300

diễn đàn lại "nóng" rùi :p, chúc cả nhà sớm nhận được tin vui nhé!^^ nice week! :)

dán điểm từ chiều t7 rùi bạn ạ, t thi kế toán có 16 nhân pass vòng 1 trong đó có mình, âu cũng là may mắn :)

hôm nay liệu họ có gọi không nhỉ? đang ở hà nội chả muốn về quê xem điểm nữa. thứ 7 về để xem, ai ngờ ngày nghỉ. nản

Có bạn nào thi ở Sở 1 đã được gọi đi pv chưa? Hix, mãi ko thấy j :( Ko bít sở 1 đã dán điểm chưa nhỉ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,613
Thành viên mới nhất
camera
Back
Bên trên