BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Có bạn nào ở cn Thái Nguyên k, có tin tức gì chưa, sốt ruột quá

Có ai thi CN Phú Nhuận đã xem bảng điểm thông báo chưa mà chụp hình lại được, có thể post lên giùm mình ko?
Coi điểm thấy chữ Đạt rùi hí hửng quá quên coi mất chừng nào pv rùi, với lại cũng chẳng biết bao nhiêu bạn đỗ.
bạn thi KT hay TD, mình chỉ xem KT thôi, KT thi 19 rớt có 1 chiến sĩ thôi, trên thông báo chưa có ngày pv đâu, mình đã gọi lên đó thì chị ấy nói là đang họp bàn ngày pv, có thể là thứ 6 or thứ 7 tuần sau nhé. CN sẽ gọi điện thông báo đến từng bạn, cứ yên tâm.

bạn thi KT hay TD, mình chỉ xem KT thôi, KT thi 19 rớt có 1 chiến sĩ thôi, trên thông báo chưa có ngày pv đâu, mình đã gọi lên đó thì chị ấy nói là đang họp bàn ngày pv, có thể là thứ 6 or thứ 7 tuần sau nhé. CN sẽ gọi điện thông báo đến từng bạn, cứ yên tâm.
Thanks pan nhiều lém. Mình thi kế toán

Sở 2 dán điểm rồi nhé mọi người. ko bít có ai post chưa. mình đưa thông tin bạn nòa chưa coi thì tham khảo nha.
Tín dụng lấy 50 bạn, kế toán lấy 22 bạn.
Đối với tín dụng thì nữ nv>=45, av>=35,trọng số >=42; nam nv>=40, av>=35, trọng số>=39
Chưa biết thời gian pv, chi nhánh sẽ báo sau.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên