BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Haha! vui quá, mình đã qua vòng 1 rồi đấy các bạn, mình ở chi nhánh Thanh hóa, sáng nay mình nhờ anh làm trong chi nhánh xem hộ, anh bảo có danh sách rồi, kiểu j sáng nay mọi người cũng biết thôi. Chúc cả nhà vui vẻ nhé!

Chúc mừng nhân vật may mắn đầu tiên của ngày hôm nay. Ai được gọi ở chi nhánh nào rồi thì thông báo cho mọi người luôn na ^^

Haha! vui quá, mình đã qua vòng 1 rồi đấy các bạn, mình ở chi nhánh Thanh hóa, sáng nay mình nhờ anh làm trong chi nhánh xem hộ, anh bảo có danh sách rồi, kiểu j sáng nay mọi người cũng biết thôi. Chúc cả nhà vui vẻ nhé!

bạn được mấy điểm vậy?mình cũng thị cụm với bạn nì.hic

Chúc mừng bạn nhé! Sáng sớm 4rum đã có người có tin vui rồi, chắc cả ngày đều good news đây hehe

Lo quá cả nhà ơi. không lẽ gọi lên chi nhánh hỏi nữa hix.
Kiểu này chắc bị bệnh tim quá kaka

Chuc mung ban.. ^^...........................

Hi, sáng nay mình cũng nhận được cuộc gọi của chị người quen làm trong chi nhánh gọi bảo là đỗ rùi, được 51 điểm (năm nay chi nhánh mình lấy 41 điểm trọng số).Chúc các bạn thi may mắn nha, chắc là trong vòng hum nay là có điểm hết thôi

bạn ơi..thế bạn có biết đến bao h thì pv ko?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên