BIDV BIDV tuyển dụng 630 chỉ tiêu nhân viên Kế toán & nhân viên Tín dụng trên phạm vi toàn Quốc năm 2012

Có ai thi ở chi nhánh Tây Nguyên ko? mình ở phố núi Gia Lai sao ko thấy tin tức gì xôm tụ như mấy bạn ở Hà Thành với Sì Gòn dậy , hihi. Mình thì bình tĩnh tự tin mà ko biết có chiến thắng ko ah ^,^. chúc mọi người mau mắn ah

ơ hay! tớ có thốt ra câu nào bậy, câu nào tục đâu mà bạn Tuanhung1202 căng thẳng thế nhẩy, tớ chỉ có phân tích lý lẽ có tý tẹo thôi mà , thấy không đúng thì thôi , tội gì mà "Hot" ghê thế.
Chung kết lại tớ chả xúc phạm ai cả, mà tó cũng nói rõ BIDV ko phải muốn là vào được, chính vì thế không vào được cũng là điều tự nhiên, bạn nói là lo sốt vó á, có nghĩa là việc trượt đối với bạn là cái gì đó ghê gớm lắm à. Tôi comment thế mục đích là sao ? đâu phải là đang giễu các bạn, mà để các bạn bớt căng thẳng đi, đừng nâng cao quá tầm quan trọng của việc vào hay ko BIDV.

Nhạt.................Toẹt................

Mặc dù bạn là người ko lịch sự trước nhưng tôi cũng chân thành muốn mọi người đoàn kết, nên tôi cũng chẳng muốn đả động đến bạn nữa, mong bạn kiềm chế

Bạn này nói hay và đúng quá.
tớ chả hiểu tại sao một số bạn nói là lo hơn thi đại học . Các bạn học trường gì vậy, phải chăng thi trường điểm đầu vào quá thấp ?, chắc không rồi vì các bạn tuyển BIDV cơ mà , hay là hồi thi các bạn học cấp 3 quá giỏi đến nỗi thi đại học đếch thèm lo đỗ trượt . Mà nếu như thế lên đại học chắc cũng phải học pro lắm nhỉ => vậy thì lo quái gì mà ko đỗ. Cái kiểu nâng cao quan điể này nghe thật trẻ con và buồn cười. Đại học ko bằng thi BIDV, nó chỉ đơn giản là thi một NH thôi mà không được thì sao, tự tử chắc ?. Tớ chả thấy ai trượt BIDV mà tự tử hoặc tự kỷ hay gì gì cả, nhưng trượt đại học thấy có thấy. Nếu bạn đủ sức và cơ thì đã vào rồi còn không thì bye làm chỗ khác. Các bạn càng nói thế, càng chứng tỏ sự non nớt trong lời nói và suy nghĩ của mình, mà tớ nghĩ thế này cho dù những bạn phát ngôn kiểu thế có qua viết đi nữa , thì cũng khó qua phỏng vấn nhé. Xin lỗi những ai cảm thấy bực mình khi đọc comment này :))

CHào bạn, bạn ơi cho mình hỏi xem điểm ở đâu vậy? Hì, mình cảm ơn bạn nhiều nha

Hì, lần sau muốn phản hồi comment của ai đó bạn ấn vào cái mục "trích dẫn" bên dưới tay phải ấy bạn nhé, bạn hỏi thế này chả biết bạn muốn hỏi ai :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên