BIDV tuyển 308 cán bộ Kế toán và tín dụng tập trung năm 2011

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ko bít hồ sơ có fai công chứng ko các pác nhỉ? vì chỉ thấy nói là bản sao..... haizzzz.... ko cần cc thì tốt wa' :D

các b cho t hỏi mình có cần đi nộp hồ sơ trực tiếp không nhỉ? hay nhờ người đi nộp hộ cũng được

mình đang ở Tp.HCM mà muốn ứng tuyển ở Khu vực Miền bắc, mình có thể nộp hồ sơ ở trụ sở ở HCM và thi tuyển trong này được không? hixx nếu bắt ra tận ngoài đó nộp hồ sơ rồi thi tuyển, chắc tiền lương không đủ mua vé máy bay.

các b cho t hỏi mình có cần đi nộp hồ sơ trực tiếp không nhỉ? hay nhờ người đi nộp hộ cũng được
Đi nộp trực tiếp chưa chắc đã được nhận đâu bạn à!!! chứ đừng nói tới chuyện nộp hộ. trừ khi b có người quen làm việc trong BIDV tại điểm nhận hs thôi.
Theo m thì ai có ý định nộp vào BIDV thì nên nộp ngay buổi sáng ngày đầu tiên nhận hs. Như vậy cơ hội đc nhận hs là cao nhất, còn để sau đó thì khả năng được chấp nhận là 5%. hihi.
Theo kinh nghiệm bản thân :D:D:D

bảng điểm 7 kỳ có được không anh em nhỉ? trường tớ chưa có bảng điểm 4 năm . hix

haizz, bây giờ sinh viên vừa mới tốt nghiệp làm j đã có bằng đâu, người ta đã ghi rõ là bảng điểm các năm học tại trường rồi còn gì, cứ có bảng điểm 7 kỳ là uke rồi, mai tớ còn phải đi scan dấu đây này, haizz

ko bít hồ sơ có fai công chứng ko các pác nhỉ? vì chỉ thấy nói là bản sao..... haizzzz.... ko cần cc thì tốt wa' :D
đã ghi rõ là ko cần công chứng rùi mà bạn, yêu cầu dự tuyển thì phải đọc thật kĩ chứ...

theo kinh nghiệm của mình thì, nếu là bidv ở Hà nội, thì phải trực tiếp đi nộp thậm chí phải đi rất sớm. Còn Bidv ở các tỉnh thì tùy, riêng ở quê nhà mình, rất là thân thiện đáng iu, mẹ mình giấu mình đi nộp hs bidv cho mình, đến lúc họ gọi đi thi mình mới ngã ngửa ra là mìn có tên trong danh sách ấy chứ. Nói chung là, cứ tự đi cho chắc, trừ trường hợp bất khả kháng :D

tớ k có chứng chỉ tiếng anh gì cả (vì đang ôn thi TOEIC mà), rồi chứng chỉ tin học nữa, hức. Liệu nộp hồ sơ ngta có nhậ không nhỉ? :D

E tốt nghiệp đại học Giao Thông Vận Tải - Khoa kinh tế. muốn làm trong môi trường ngân hàng vậy mà xem yêu cầu thì ngân hàng không dụng huhuhu bùn quá.

ủa, vậy ko tuyên ở trường đại học công lập à?
hjc, e có bằng ở đại học Thăng Long
Bất công quá à!
Giờ vẫn còn phân biệt sao???Hỡi các bạn dân công lập hãy lên tiếng bảo về quyền lợi cho chúng ta, hjc,...bao nhiêu năm đèn sách...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,731
Thành viên mới nhất
Lưu Nguyệt