BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

có bạn nào nộp bổ sung hồ sơ chi nhánh cầu giấy chưa, phải viết cả đơn xin việc nữa nhỉ, trong mail mình thấy yêu cầu thế

Có ai có kết quả ở BD thì cho anh em biết để khỏi chờ đợi nữa nhé? chắc tạch rồi, haiz,
Bạn pv vị trí nào thế? Bình Dương chiều hôm nay thấy 1 bạn được gọi rồi. Có bạn nào được gọi nữa ko biết? Nói cho anh em biết để khỏi chờ nữa. :(((((

Ở Vương quốc BIDV nằm bên phía "Tây" của thành "Hà Nội" Một cô gái nhỏ bé xinh xắn dễ thương đã đánh bại anh chaien rốn lồi mưu mẹo độc ác, người đàn ông của gia đình đẹp trai, lịch lãm và 1 chàng lãng tử tới từ sứ sở của rượu mẫu sơn, vịt quay bắc kinh, lơn quay nguyên con thơm ngon nức tiếng.
Cô gái nhỏ bé với tài năng vô hạn đã dành được sự tin yêu của các vị Trưởng bối đáng kính và chiến thắng trong cuộc chiến căng thẳng này.
Ps: Chúc cô bé dễ thương thành công nha and anh em cố gắng refresh chuẩn bị cho mặt trận mới :p
có khi nào làm khác cốt truyện hả a, chaien kua đổ xuka ấy :)))

có khi nào làm khác cốt truyện hả a, chaien kua đổ xuka ấy :)))
Chắc điều kỳ diệu ấy chỉ đến khi mà các bậc trưởng bối cảm thấy một mình Xuka không thể chinh chiến hết địa phận được giao nên cần trợ thủ đắc lực thôi, công nhận cô bé ý làm kinh doanh thẻ chắc cũng khá vất vả, hồi đó thấy ẻm xinh mà mấy anh không anh nào dám xin FB
PS: Tự nhiên một hôm đẹp trời được gọi bổ xung thì đã quá :rolleyes:

hĩ, m cũng out rùi bùn :(
mà cóể ý ko cn hcm mình 4 bạn đậu là 4 bạn gần nhau lun từ t6,7,8,9 lun mới coi tự nhiên để ý
Thấy bạn pv cũng có vẻ khá quan mà cũng out. haizz chắc đợi đến mùa 2 vậy
Uầy thường bạn à.
Mình vòng 2 thuộc TOP cao nhất của 1 chi nhánh nọ.
Vòng 3: Trả lời ngắn gọn đúng trọng tâm vì TRÚNG TỦ cả 3 câu đã ôn qua diễn đàn.
=> Kết quả là OẠCH.Muốn khóc mà không chảy nước mắt nổi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,521
Thành viên mới nhất
khuyenmaivn138
Back
Bên trên