BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

Sở 3 những bạn sau đây đậu:
Nguyễn Quốc Thành
Nguyễn Thị Phương Thủy
Phạm ViệtQuân
Hoàng TườngMinh
[TBODY] [/TBODY]
Phạm Huyền Trang
[TBODY] [/TBODY]
--------------------------------

Chi nhánh HCM những bạn sau đây đậu
Huỳnh Quang Huy
Mai Xuân Sơn
Lê Văn Chi
Nguyễn Ngọc Hàn
Võ Thị Minh Thúy
[TBODY] [/TBODY]
Vị trí CV Quản lý Rủi ro
Đặng Phi Đoài
Đào Quốc Thanh
Nguyễn Thị Vân Hiền
Hồ Lê Bích Trâm
[TBODY] [/TBODY]
Vị trí CV Kế hoạch Tổng hợp
Lại Quỳnh Như
Nguyễn Thị Ngọc Anh
[TBODY] [/TBODY]
Vị trí CV Kế hoạch Tổ chức nhân sự
Nguyễn Thị KIm Thúy
Võ Thị Mỹ Xuân
Dương Tiểu Quân
[TBODY] [/TBODY]
Vị trí CV Giao dịch viên
Hồ Thị Thu Hương
Phạm Thị
Nguyễn Thị Ngọc Trinh
Nguyễn Thị Quỳnh Thy
[TBODY] [/TBODY]
Vị trí CV Công nghệ thông tin
Bùi Quang Đạt
[TBODY] [/TBODY]
Chúc mừng banker @Banker_NguyenDuyThanh nhé, :)
Liệu danh sách này có đúng ko @nhím xù lông , theo mình biết thì sáng nay chi nhánh hcm có gọi cho những bạn đậu, và có người bạn của mình đc đậu lại ko có tên trong ds này, còn bạn t biết ko đc gọi thì lại có tên?

Mình Tây Hà Nội cũng gần 5 năm kinh nghiệm 1 năm Vietinbank phỏng vấn cũng khá ok cũng là do trước hôm phỏng vấn phải làm việc cả đêm, tinh thần không được 100% sung mãn, tạch là tạch, là do mình chưa đủ giỏi chưa đủ sức thuyết phục được hội đồng pv, cùng cố gắng đợt 2 nhé :D

Hôm trước em pv thẻ Tây HN với anh này. Anh biết lết quả rồi ah. Thế chắc cậu Hùng kia đậu rồi :D

Mình cũng ngồi hơn 30' nè ra ngoài thấy bay bay tưởng ổn rùi, thi nhân viên thẻ 1/4 , mà hôm thi viết hỏng giấy thi phải làm lại nên bài tự luận chán quá may vẫn đứng thứ 3, nói chung là vẫn yêu BIDV lắm nên chắc chắn sẽ có mặt đợt 2, mà nhỡ các anh chị thương lấy thêm chỉ tiêu thì tốt quá, chỉ thích BIDV thôi :D
Tư tưởng đồng hành với nhau được đó anh ơi, hi hi. Đợt 2 phải chuẩn bị gấp đôi đợt 1, mần ăn lớn, keke. Em thì cuồng BIDV anh ạ :3

Mình cũng ngồi hơn 30' nè ra ngoài thấy bay bay tưởng ổn rùi, thi nhân viên thẻ 1/4 , mà hôm thi viết hỏng giấy thi phải làm lại nên bài tự luận chán quá may vẫn đứng thứ 3, nói chung là vẫn yêu BIDV lắm nên chắc chắn sẽ có mặt đợt 2, mà nhỡ các anh chị thương lấy thêm chỉ tiêu thì tốt quá, chỉ thích BIDV thôi :D

Em cũng tạch anh ạ, hẹn anh Chaienloiron đợt 2 nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên