BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

4 bạn đậu GDV CN HCM là 4 bạn có điểm test đứng áp chót. Thậm chí bạn có điểm test áp chót lại là bạn đứng đầu danh sách sau khi trải qua phòng pv. Hy vọng còn rất nhiều cho những bạn điểm test thấp nhé ^^
:), mình lên web tìm down file điểm xem thử thế nào mà không thấy kết quả nữa, chỉ còn đạt mí không đạt, vẫn biết
4 bạn đậu GDV CN HCM là 4 bạn có điểm test đứng áp chót. Thậm chí bạn có điểm test áp chót lại là bạn đứng đầu danh sách sau khi trải qua phòng pv. Hy vọng còn rất nhiều cho những bạn điểm test thấp nhé ^^
Chắc vòng phỏng vấn tạo ấm tượng mạnh, đột phá ngoạn mục, với ở khu vực gần Bình Chánh Hoóc môn nên Hội đồng có ưu tiên. Mọi thứ với mình không tệ và cũng nghĩ ít ra có 1 cơ hội mà tèo là tèo là tạch, hiu hiu ~~~
Đợi đi, đợt 2 càn qoét cho bõ ^_^

dot nay chi nhung ban co kinh nghiem moi do thoi c a
:), mình lên web tìm down file điểm xem thử thế nào mà không thấy kết quả nữa, chỉ còn đạt mí không đạt, vẫn biết
Chắc vòng phỏng vấn tạo ấm tượng mạnh, đột phá ngoạn mục, với ở khu vực gần Bình Chánh Hoóc môn nên Hội đồng có ưu tiên. Mọi thứ với mình không tệ và cũng nghĩ ít ra có 1 cơ hội mà tèo là tèo là tạch, hiu hiu ~~~
Mình Tây Hà Nội cũng gần 5 năm kinh nghiệm 1 năm Vietinbank phỏng vấn cũng khá ok cũng là do trước hôm phỏng vấn phải làm việc cả đêm, tinh thần không được 100% sung mãn, tạch là tạch, là do mình chưa đủ giỏi chưa đủ sức thuyết phục được hội đồng pv, cùng cố gắng đợt 2 nhé :D

Hầu như các bạn đỗ ở chi nhánh mình thi là các bạn điểm vòng 2 không cao.
Các bạn xếp TOP vòng 2 bên chi nhánh mình thì TẠCH hết. :D

chả biết thế nào có người vào pv chưa đc 1p30 đã ra. Chắc vào điểm danh :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,520
Thành viên mới nhất
Trang2000
Back
Bên trên