BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

Ko biết khi nào chi nhánh Hà Tây có kq nữa T.T
Bạn @hươngsulli ơi, cho tớ xin bảng kq điểm thi viết vào mail duongtrungtruc91@gmail.com với.
Thank bạn trc nhá :D
Đây bạn, kết quá thi viết vòng 2 ( có bảng điểm). Minh đăng lên ở post trước rồi mà chả bạn nào chịu xem.
http://www.mediafire.com/view/99qk8y1abhk58tx/KQ_thi_vong_2_dua_len_mang.pdf
có đây rồi bạn nhé.
mà bạn cũng thi Hà Tây à? vị trí gì thế?

Đối với thi tuyển tập trung lần này, điểm trúng tuyển bằng trung bình cộng của điểm thi viết và phỏng vấn, 50 50 các bạn nhé.
Cứ yên tâm là sẽ có kq trên web nhưng chắc cũng như năm ngoái, chỉ biết đạt hoặc ko đạt thôi, ko biết chi tiết điểm như nào đâu. Bidv ko có cái kiểu dùng thông tin tuyển dụng để pr, tất cả các chi nhánh đăng ký vs hội sở định mức lao động 2015 đều đang khát nhân lực, thế nên cn cũng sẽ mong hsc phê duyệt kq thật nhanh giống như các bạn thôi.
Trong khi chờ kq thì các bạn xem lại kq thi viết, nhớ lại buổi pv của mình xem có ai nổi trội hơn ko, mức độ như nào, căn ke điểm 2 vòng xem có khả năng đỗ ko, tỷ lệ quyền số kq 2 vòng thi là 50 50 nhé ^^

Đối với thi tuyển tập trung lần này, điểm trúng tuyển bằng trung bình cộng của điểm thi viết và phỏng vấn, 50 50 các bạn nhé.
Cứ yên tâm là sẽ có kq trên web nhưng chắc cũng như năm ngoái, chỉ biết đạt hoặc ko đạt thôi, ko biết chi tiết điểm như nào đâu. Bidv ko có cái kiểu dùng thông tin tuyển dụng để pr, tất cả các chi nhánh đăng ký vs hội sở định mức lao động 2015 đều đang khát nhân lực, thế nên cn cũng sẽ mong hsc phê duyệt kq thật nhanh giống như các bạn thôi.
Trong khi chờ kq thì các bạn xem lại kq thi viết, nhớ lại buổi pv của mình xem có ai nổi trội hơn ko, mức độ như nào, căn ke điểm 2 vòng xem có khả năng đỗ ko, tỷ lệ quyền số kq 2 vòng thi là 50 50 nhé ^^
Thế tình hình là sắp có kết quả trên web chưa ạ? :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,499
Thành viên mới nhất
game789clubllc
Back
Bên trên