BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

Có bạn nào phỏng vấn vị trí tài trợ thương mại ở hà nội bị chuyển lịch phỏng vấn từ thứ 2 sang chiều thứ 4 ngày 08/04 không
Cậu ơi, ai gọi cậu thế? hay được báo qua email. Tớ cũng phỏng vấn thư 2 nhưng ko thấy ai gọi gì cả

Cậu ơi, ai gọi cậu thế? hay được báo qua email. Tớ cũng phỏng vấn thư 2 nhưng ko thấy ai gọi gì cả
tớ được một anh gọi điện trực tiếp đến thông báo. ban đầu của tớ là sáng thứ 2. Sau anh ấy điện bảo chuyển sang chiều thứ 4. tự nhiên lại thấy bất an

mình vừa phỏng vấn sáng nay, thấy hội đồng gật đầu từ đầu đến cuối, câu cuối cùng thì hỏi lương hiện tại của mình tại công ty hiện nay. KO biết thế có đậu ko, vì lấy có mỗi 1 người :3

OTE="hakhanh92, post: 738840, member: 246752"]Cho em hỏi nếu ko hoàn thành chỉ tiêu thì bidv có ''đuổi" như các nhtm khác ko ạ ??[/QUOTE]
về lí thì có thể bị duổi, nhưng thực tế thế nào thì tùy thuộc vào bạn, mỗi lần hoàn thành chỉ tiêu thì lần sau cấp trên sẽ giao thêm 20 30% chỉ tiêu nữa. Nếu chỉ vì ko hoàn thành chỉ tiêu mà bị out thì chắc ko ai trụ dc lâu dài quá :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,816
Thành viên mới nhất
signmerch1
Back
Bên trên