BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

Chắc năm nay BIDV muốn chấm nhanh hoặc muốn giống trắc nghiệm như các Bank khác. Trắc nghiệm cũng có cái hay là hỏi dàn trải nhiều kiến thức, tuy nhiên các câu bài tập thì nên bỏ A, B, C, D thay vào đó là điền khuyết kết quả vào thì hay hơn (giống thi máy tính bỏ túi CASIO ấy, 1 là đúng, 2 là sai, ko có hên sui)
haha. ko ngờ có người cũng nghỉ ra ý tưởng giống mình vậy. chỉ thích đề có bài tập tự luận như năm ngoái. mình đc biết trung tâm đào tạo của BIDV toàn tiến sĩ .... ThS. mà đề thi nghiệp vụ ra để thí sinh làm dễ như trở bàn tay quá thì .... :rolleyes:

haha. ko ngờ có người cũng nghỉ ra ý tưởng giống mình vậy. chỉ thích đề có bài tập tự luận như năm ngoái. mình đc biết trung tâm đào tạo của BIDV toàn tiến sĩ .... ThS. mà đề thi nghiệp vụ ra để thí sinh làm dễ như trở bàn tay quá thì .... :rolleyes:
Dễ mà có thấy ai đc 90/100 đâu?
Anw, có ai được gọi điện chưa nhỉ?
Chỉ cần photo công chứng bằng là được chứ ko cần bản gốc đâu mọi ng nhỉ?

Thường thì điểm cao hay thấp, bên cạnh đề dễ thì còn do chất lượng thí sinh nữa :)

Năm ngoái anh nhím nhớ đi thi về, người thì chửi đề củ chuối, có bạn thì nói là "khi nào các bác lãnh đạo BIDV làm được thì hãy ra cho thí sinh nhé: :) ( cái bạn love love gì đó đấy :D )

Đề năm nay cho trắc nghiệm, điểm cao thì các bạn nói là đề dễ, sao không cho khó hơn?

Cái câu nói bất hủ mà anh nhím thấy báo chí hay sử dụng để nói đề thi đại học hằng năm, cứ năm nào đề khó thì báo chí nói đó là "ĐỀ HAY" :D. Và vì vậy, đề hay tức là đề làm cho thí sinh lên bờ xuống ruộng :):D

Thấy BIDV nhà mình như làm dâu trăm họ :D biết sao cho vừa nỗi lòng sĩ tử :) Hóa ra vẫn có thứ gọi là HẠNH PHÚC khi được lên bờ xuống ruộng :D Vẫn có thứ gọi là HẠNH PHÚC khi được khổ đau, y như TÌNHYÊU ấy :D

BI Ai Đi Vi Năm Nay
Hai Không Mười Lăm say màu nắng.
Tập trung đợt 1 người chẳng vắng.
Vẫn đi thi, đợi thắng lợi trở về.

Sĩ tử đi thi mong đề dễ
Đề dễ rồi lại bảo chẳng hay.
Làm dâu trăm họ cực lắm thay
Biết sao cho vừa người này nọ. :)

Hạnh phúc có khi đơn giản lắm.
Chẳng cần cao thấp điểm viết đâu.
Chỉ cần MAY MẮN đưa lên đầu.
Anh nhím bảo đảm rằng sẽ đậu :D

Năm ngoái đã có người chiến thắng.
Dù rằng điểm nghiệp vụ chẳng cao.

Mong cho tháng 4 vừa vào cửa.
Ta làm đồng nghiệp mùa hạ này. :)

viết bởi @nhím xù lông :D

Cho mình hỏi câu này trả lời thế nào vậy: Tại sao trên Bảng cân đối kế toán của ngân hàng thương mại, phần Tài sản không phân chia ra thành 2 loại: tài sản ngắn hạn và tài sản dài hạn

Có bạn nào biết Bình Dương nộp hồ sơ vào lúc mấy giờ ko mọi người ơi. Gấp quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

mạn phép hỏi thường bidv tuyen tap trung đợt 2 tầm tháng mấy vậy ạ? thanks các mem!

Có bạn nào đc gọi điện chưa, thấy thông báo là thời gian nộp hồ sơ sẽ đc gọi điện để báo mà mãi vẫn ko thấy gọi nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,656
Thành viên mới nhất
jiangnantiyu111
Back
Bên trên