BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

Thì nếu trường hợp chủ nhật phỏng vấn, thì đương nhiên hôm nay họ phải xong. Nhưng nếu ko phải chủ nhật, thì có lẽ om điểm đến thứ 5 hoặc thứ 6 tuần sau cũng ko muộn.:D
Mình chưa từng thấy ngân hàng nào phỏng vấn vào chủ nhật hết bạn ơi...có thể thi tuyển vào ngày off nhưng phỏng vấn là phải ngày làm việc chính thức. Huống chi đối với BIDV trước khi phỏng vấn bạn phải đến Ngân hàng nộp hồ sơ bản photo và bản chính để đối chiếu (nếu không đạt điều kiện sẽ bị xóa khỏi danh sách vào vòng pv). Nên nếu bạn đang làm việc và tự tin vào được vòng phỏng vấn thì chuẩn bị tinh thần xin nghỉ phép 1 buổi/1 ngày à

anh cho e hỏi, lịch PV trên là lịch thi tập trung hay nội bộ riêng CN HCM ạ?
Mới đc gọi điện Thông báo chiều 2h ngày 30/03 thi viết tại MB, :( Đời k trớ trêu vậy chứ
Của riêng CN TPHCM mà a ko thấy ghi là tuyển nhân viên mới, chắc là tuyển thêm bên ngoài. Chắc hok đến nỗi xui vậy đâu em

anh cho e hỏi, lịch PV trên là lịch thi tập trung hay nội bộ riêng CN HCM ạ?
Mới đc gọi điện Thông báo chiều 2h ngày 30/03 thi viết tại MB, :( Đời k trớ trêu vậy chứ
Của riêng CN TPHCM mà a ko thấy ghi là tuyển nhân viên mới, chắc là tuyển thêm bên ngoài. Chắc hok đến nỗi xui vậy đâu em

Đôi khi tình yêu cũng cần phải dũng cảm.
Càng đấu tranh vất vả thì chiến thắng lại càng ngọt ngào :)
Còn chuyện thi MB: anh nhím đảm bảo với em là em mà làm được đề của BIDV thì tất cả mấy ngân hàng khác không là gì cả đâu :)
Em cảm ơn anh vì lời khuyên ạ :)

Đã là bidv thì còn ai thi chơi hả bạn? Có điều, bỏ nửa ngày làm để đi pv bidv mà xịt thì cay cú lắm.:mad: Mà các ngân hàng lớn thường tâm lý lắm, toàn phỏng vấn vào chủ nhật thôi.:confused:
Ko có đâu b ơi. Năm ngoái mình đc pv ngày thường nên ko xin nghỉ đc đây. Tùy cn thôi

Đôi khi tình yêu cũng cần phải dũng cảm.
Càng đấu tranh vất vả thì chiến thắng lại càng ngọt ngào :)
Còn chuyện thi MB: anh nhím đảm bảo với em là em mà làm được đề của BIDV thì tất cả mấy ngân hàng khác không là gì cả đâu :)
Đề IQ của tienphong bank a xem qua chưa ạ :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back
Bên trên