BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

hổng biết mấy bạn thấy sao chứ mình thấy đi pv mà bị sắp theo bảng chữ cái hơi bị bất tiện cho mấy bạn cuối. có bạn ngồi chờ cả 4 tiếng mà vào pv được có 5 phút
K biết BIDV thế nào, như MB sắp lịch PV danh sách có thời gian dự kiến luôn. vd mình hôm qua dự kiến 15h10 được PV, tầm 15h30 mới được gọi (thường là có độ trễ) k nhất thiết phải ngồi chờ nguyên buổi.

K biết BIDV thế nào, như MB sắp lịch PV danh sách có thời gian dự kiến luôn. vd mình hôm qua dự kiến 15h10 được PV, tầm 15h30 mới được gọi (thường là có độ trễ) k nhất thiết phải ngồi chờ nguyên buổi.
Như bạn này làm bài tốt, chắc đã nắm chắc 1 tấm vé vào vòng trong rùi nên mới tính toán pv thế nào, pv ra sao.:D Tớ thì thoi thóp nằm chờ.:eek:

tớ k biết thế nào chứ nhỏ bạn tớ pv chi nhánh BIDV hẹn 8h mà tới 12h mới được pv. Nó tên ở vần cuối cùng nên bị xếp cuối, thấy bảo pv 5 phút r ra, xong tạch, mà t nghĩ đến h đó hội đồng cũng mệt rồi nên chắc k được minh bạch lắm :D

tớ k biết thế nào chứ nhỏ bạn tớ pv chi nhánh BIDV hẹn 8h mà tới 12h mới được pv. Nó tên ở vần cuối cùng nên bị xếp cuối, thấy bảo pv 5 phút r ra, xong tạch, mà t nghĩ đến h đó hội đồng cũng mệt rồi nên chắc k được minh bạch lắm :D
Phải là "minh mẫn" chứ nhỉ?:confused::confused:

Đằng nào cũng PV vài NH nên chia sẻ nhờ ae trên này tư vấn giúp. chỗ mình lấy 8 người vào vòng PV (có 16 người thi à) mà 2 vé đã có chủ. Bài thi viết làm cũng tạm tạm nhưng đc các cán bộ sao chép đáp án cho gà nhà, nên mình nghĩ "chúa chết trạng cũng băng hà", chắc cũng k đến nỗi. Túm lại chờ kết quả thui, tới đâu tính tới đó:)
chắc là thi tại chi nhánh chứ thi tập trung như hà nội vs sgon thì chắc k có vụ này

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,635
Thành viên mới nhất
trangvisa
Back
Bên trên