BIDV BIDV Thông báo tuyển dụng cán bộ đợt I năm 2015 [01.03.2015]

Ngày trước cũng được học đủ cả Tài chính DN, Tín dụng, Tài trợ dự án, Kế toán Tc, etc...nhưng từ hồi ra trường chỉ làm thanh toán quốc tế thôi nên bây giờ chỉ nhớ mỗi TTQT còn mấy môn kia quên sạch sẽ :(. Thấy các bạn vẫn còn làm được mấy bài về tính dòng tiền, IRR, NPV mà ngưỡng mộ quá.
P/s: Ai apply TTTM điểm danh nhé.
mình cũng quên hết rồi. Hic.
vừa làm vừa xem lại sách, lung tung hết cả lên. Hic

Các bạn ơi, cho mình hỏi tí nhé, từ thời điểm hết hạn nộp hồ sơ của BIDV đến khi thi viết tầm khoảng bao nhiêu ngày vậy ạ? Tại mình đang đi công tác nên muốn biết cái tầm ngày thi viết để sắp xếp về thi. Bạn nào biết thông tin thì chia sẽ mình với, cảm ơn trước nhé :))

~~~~~~Vắng hoe ~~~~~~>

Topic năm nay nói là tập trung đợt 1 mà chẳng có không khí gì cả.

Mb cũng vậy, năm nay tuyển tập trung mà ảm đạm đến tang thương.

hy vọng đợt 2 sẽ rôm rả hơn chút xíu

Dù sao cũng chúc các em sẽ đậu BIDV để làm đồng nghiệp với anh nhím;)
Anh Nhím ơi, cho em hỏi xíu ạ, thông thường từ ngày hết hạn nộp hồ sơ đến thi viết là bao nhiêu ngày vậy ạ? Tại 2 tuần cuối tháng 3, em có lịch đi công tác nên muốn biết trước để có gì còn sắp xếp lịch. Em cảm ơn anh trước nhé

Theo thông tin cập nhật trên diễn đàn thì15/3 sẽ thi viết đó bạn. Chắc khoảng đầu tuần sau có kq, t cũng đang hóng, chịu khó cập nhật trên đây là biết à ;)
oh cảm ơn bạn nhiều nhé!!! tại mình đang vướng lịch đi công tác nên coi khéo lại ko được thi ấy chứ
p/s mà lúc lên sao ko nhìn thấy tn của bạn nên lại gõ thêm 1 lần hỏi nữa hic hic ngại với mn quá hì

oh cảm ơn bạn nhiều nhé!!! tại mình đang vướng lịch đi công tác nên coi khéo lại ko được thi ấy chứ
p/s mà lúc lên sao ko nhìn thấy tn của bạn nên lại gõ thêm 1 lần hỏi nữa hic hic ngại với mn quá hì
Biết ngại là đc rồi b ak, :3, good luck 4 u and 4 me!

doanh nghiệp A có chiến luowcj2/10-60. giá sản phẩm 100 triệu, 2 hiinfh thức đưa ra thanh toan là tra rong 10 ngày chiết khấu 2%, và trả châm 60. Viết công thức tinh để giải thích việc từ chối chiết khấu
help cả nhà

Mình có tài liệu tá lả về đề thi vào BIDV, cả test về nghiệp vụ, lẫn phỏng vấn. Hy vọng giúp được các bạn có ý định thi vào BIDV :).

Cảm ơn anh nhiều lắm! em không học về ngân hàng nên nhờ tổng hợp của anh mới biết đến các dạng đề thi, đang định chuyển nghề mà thấy đề cũng rộng quá , hi thôi cứ cố gắng vậy, ko dc thì chờ cơ hội sau :))

Có bạn nào định khoản giúp mình trường hợp này với! (mình ko học kế toán ngân hàng mà tự ôn nên nhiều cái ko hiểu, nếu hỏi ngu quá, mn cũng thông cảm cho mình tí nhé):
-Ngày 15/5/2014, chi nhánh ngân hàng BIDV A đã nhận được vốn để mua sắm mới 1 TSCĐ chuyên dùng do cấp trên chuyển về là 900 triệu đồng.
-Ngày 20/5/2014, chi nhánh đã tiến hành mua TSCĐ với giá 800 triệu đồng chưa tính thuế GTGT 10% bằng tiền gửi ko kỳ hạn của khách hàng tại ngân hàng.
-Ngày 30/5/2014, ngân hàng BIDV đã nghiệm thu TSCĐ trên và yêu cầu chi nhánh chuyển trả số vốn chưa sử dụng.
Cảm ơn các bạn trợ giúp trước nhé :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,677
Thành viên mới nhất
arranjewbk8
Back