BIDV BIDV CN Quang Trung (Hà Nội) tuyển dụng QHKH, GDV & GDV cán sự [19-20.09.2013]

thi trên giấy hay vi tính vậy các bạn , đề thi anh văn có phần viết lại câu theo từ gợi ý ko nhỉ

đề thi kế toán dài thật dài huhu, 50 câu trắc nghiệm và 10 câu hạch toán kế toán ngân hàng:((, chả biết lúc nào mới có kết quả, dù trượt hay đậu thì cũng muốn nhanh nhanh cho đỡ dài cổ:((

Cấu trúc đề ntn vậy bạn? Nội dụng rải đều trong 13 chương trong sách KTNH hay tập trung vào những chương nào thế? ^^~

CN SDG 1 sau khoảng 10 ngày là có kết quả báo đi phỏng vấn b ạ

SGD 1 :
1/12 nộp hồ sơ, mồng 2 thông báo kết quả
3/11 đi thi nghiệp vụ, mồng 7 có kết quả, mồng 8 có người gọi đi phỏng vấn.
11/11 đi phỏng vấn, 22 có kết quả, 25 bắt đầu đi làm :D

Trả lời luôn cho bạn ở trên. Đề QHKH có cấu trúc như sau.
Phần 1 : Trắc nghiệm
Phần 2 : Trắc nghiệm có giải thích
Phần 3 : Tính toán - vd: cho số liệu rồi tính toán, kết luận là có nên giải ngân không...
Phần 4 : Tự luận một vấn đề gì đó về tín dụng :)

50 câu trắc nghiệm thì hỏi tổng quát cũng có liên quan đến GDV, tớ chẳng nhớ là hỏi những gì nữa, 1 bài tập gồm 10 câu hạch toán về Kế toán ngân hàng có gửi tiền, rút tiền, cho vay, tính lãi phải trả, mua bán ngoại tệ, bảo lãnh, cho thuê tài chính, tài sản cố định, gì nữa chẳng nhớ, 10 câu là 10 loại khác nhau mà:(. thời gian thi là 90p

tớ thấy máy bạn thi CVQHKH đang làm cộng tác viên ở đấy rồi chắc không lên đây hóng như mình đâu :D

ủa có cộng tác viên QHKH sao ta, sao giờ mình mới nghe nói đến nhỉ, hem biết GDV có cộng tác viên hem ta hehe. thảo nào mà thấy mấy bạn í được các a c biết tên hết:)

Ít bài tưởng sẽ chấm nhanh cơ. Biết m chả có cơ hội, làm bài rõ chán mà vẫn hóng, ai được gọi thì thông báo nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên