BIDC – chi nhánh Hà Nội tuyển dụng cán bộ [01.08.2012]

Sáng mình có nộp ở đây. 9h30 xong mọi thứ. Nói chung là KHÓ.

Các bạn gái đến từ 6h xếp hàng viết danh sách. Mình đến muộn thế nào mà tận số 15 :) Nên chờ mốc mồm.

Do ưu tiên Nam nên việc họ nhận tới số 40 cũng đúng rồi. Họ đăng tuyển rõ ràng như vây. Mình thấy cách làm của họ không sai. Và việc nhận thêm hồ sơ NAM cũng là sự nới rộng ra thôi :) Các bạn nên vui chứ :D

Sáng nay loại khá nhiều hồ sơ của đh Công Đoàn thì phải. Chia buồn với các bạn.

Ngoài ra lúc mình nộp khá buồn là khá nhiều hàng xách tay chen lấn éo theo thứ tự, họ đều có kinh nghiệm rồi. Dịch vụ khách hàng có 1 chị có KN :). QHKH có 1 anh bên BIDV qua thi :|. Nói chung cơ hội khá là mong manh.

Chúc các bạn thi tốt :)

uhm con gái thì đôi khi hay thiệt thòi như vậy đấy, vậy là mình về lúc 9h cũng không tiếc gì nữa, thank mọi người đã cho biết thông tin nha. mỗi vị trí chỉ lấy 1 người nên cơ hội cũng mong manh. chúc các bạn thi tốt nhé

Hum nay mình đến nộp, bon chen ghi được đến số gần trăm, chờ một lúc rồi lòng vòng lượn đi xem truyện chán rồi quay lại, thấy các anh bắt đầu thu hồ sơ toàn NAM thì cắm khóa xe về lun. Chắc hum nay BIDC cũng chả giao dịch được.
Các bạn xếp hàng từ 6h cơ à, khổ, thế thì tớ k bon chen được cũng phải ^^.
Good luck những bạn nữ đã nộp được hồ sơ nhé :X!

haizzzz, t thấy bạn t bảo là phải có bảo lãnh mới được nhận nên t k đi nộp nữa :(

nếu may mắn được nhận hồ sơ thì bao lâu nữa là đi thi vòng 1 thế mọi ng? mình đang định zề quê làm ruộng vs chăn vịt một thời gian, chứ ở trên này chờ đợi chả có ích j cả :-ss

8h con số đk đã lên 200... những người này được gọi vào hết hay sao ạ các bác. có ai đi ko ?

có bạn nào nhận đc thông báo thi của BIDC chưa, chiều nay mình vừa đc gọi rồi :D

có bạn nào nhận đc thông báo thi của BIDC chưa, chiều nay mình vừa đc gọi rồi :D
Có phải đồng chí Dương Tuệ Minh k nhỉ?;)). Chúc mừng đồng chí nhé:D. Chính mình post tin tuyển dụng này mà bị nhầm là 31/07 bắt đầu nhận hồ sơ, làm sáng 30/07 vẫn ngủ nướng ngon lành b-(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên