Review Bật mí về lương xíu cho ai thích MB nhé @@

Thu nhập của CV SME :
Tham khảo tháng 11/2012

+2 tháng thử việc: Khoảng 5.300.000 VNĐ đến 5.500.000 VNĐ

+6 tháng học việc: Khoảng 7.300.000 VNĐ đến 7.500.000 VNĐ

+1 năm chính thức: Khoảng gần 9.000.000 VNĐ + Lương kinh doanh

+Hợp đồng dài hạn: Giống 1 năm

+Một năm thưởng khoảng 8 lần, 1 lần 1 tháng lương

+Các vị trí khác lương sẽ giao động một xíu tùy vị trí, thường sẽ thấp hơn so với SME

e cbi vào làm vị trí GDV ở tỉnh, Mn cho e hỏi mới vào thử việc vị trí đó cần lưu ý những gì a?
Mong mn giúp đỡ. e cảm ơn!

Mình không tin, ngân hàng giờ lương còn không đủ sống nữa.
Mà nếu thật, mình cũng muốn vào MB quá

Bạn là thỏa thuậna đào tạo vị trí hỗ trợ nghieepjnvuj thì lương mới thế chứ thử việc lương khác bạn nhéOTE="Ha Vu Thu, post: 709176, member: 266021"]Hic, E vừa đc gửi mail thông báo đi làm, thử việc 2 tháng mà lương có 3tr/ tháng, tien an ca 35k/ ngay, sau thử việc thì dựa vào đánh giá của CN xem xét tiếp nhận chính thức. Sao mọi người lương cao thế ạ. E vị trí hỗ trợ NV ạ :([/QUOTE]
Ban

Mình hiện tại đang làm quản trị rủi ro cho 1 bank khác, kinh nghiệm khoảng 1 năm và đang nộp hs sang vị trí tương đương tại MB. Bạn / anh chị nào có thể cho mình 1 con số tham khảo về mức lương của vị trí này tại MB được không :D

Bạn là thỏa thuậna đào tạo vị trí hỗ trợ nghieepjnvuj thì lương mới thế chứ thử việc lương khác bạn nhéOTE="Ha Vu Thu, post: 709176, member: 266021"]Hic, E vừa đc gửi mail thông báo đi làm, thử việc 2 tháng mà lương có 3tr/ tháng, tien an ca 35k/ ngay, sau thử việc thì dựa vào đánh giá của CN xem xét tiếp nhận chính thức. Sao mọi người lương cao thế ạ. E vị trí hỗ trợ NV ạ :(
Ban[/QUOTE]
làm hỗ trợ tín dụng thì thế là đúng rồi
làm AM mới cao được hfi hì

cho mình hỏi vị trí chuyên viên xử lí Hồ sơ KHCN tại Hội Sở MB có mức lương bao nhiêu vậy ạ?

mà bây h thẩm định tập trung rồi, chi nhánh về hết các khu vực tập trung. ko còn thẩm đinh chi nhánh nữa đâu. trong vòng 6 tháng tới là hết

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên