Bất cập về dịch vụ chuyển tiền qua ngân hàng

Nếu dịch cụ ngâ hàng này không ok thì chuyển sang ngân hàng khác chị ơi, nay các ngân hàng đang cạnh tranh với nhau về giá cả và chất lượng dịch vụ mà. Chị lo gì không tìm được nơi tốt

Internet banking thì chị có biết sơ, nghe nói chuyển tiền bằng cái này ở nhà mình chuyển cũng được, không cần ra ngân hàng phải không em? Nhưng chi phí có mắc không? Chỉ ngân hàng Vietcombank mới có dịch vụ này thôi hả em?
Bank nào cũng có ý mà chị nhưng cá nhân em thấy dịch vụ của VCB là ok, chị ở nhà lên mạng là chuyển được ý mà
không mất phí thì phải chị ạ, chuyển tiền thì mất phí thôi
nội mạng là 3.300 VND/một giao dịch còn ngoài hệ thống là 11.000VND/một giao dịch

Bank nào cũng có ý mà chị nhưng cá nhân em thấy dịch vụ của VCB là ok, chị ở nhà lên mạng là chuyển được ý mà
không mất phí thì phải chị ạ, chuyển tiền thì mất phí thôi
nội mạng là 3.300 VND/một giao dịch còn ngoài hệ thống là 11.000VND/một giao dịch

Cảm ơn em, có thể chị không có duyên dùng vietcombank cũng nên. Nếu ngân hàng nào cũng có internet banking thì vậy cũng tiện. Chuyển ngân hàng kahc1 rồi đăng ký internet banking luôn. Từ nay không sợ tiền đến trễ nữa

Cảm ơn em, có thể chị không có duyên dùng vietcombank cũng nên. Nếu ngân hàng nào cũng có internet banking thì vậy cũng tiện. Chuyển ngân hàng kahc1 rồi đăng ký internet banking luôn. Từ nay không sợ tiền đến trễ nữa

Em được người bạn cũng thường hay chuyển tiền giới thiệu cho Ngân hàng Phương Đông đang có dịch vụ chuyển tiền liên ngân hàng 24/7 nhận tiền trong vòng 8s. Với dịch vụ này thì mình có thể biết được ngay là tiền mình chuyển có đi hay chưa để còn biết đường mà ứng phó, không sợ lợ việc. Mẹ nó có thể tham khảo xem sao, chứ chậm trễ trong chuyển tiền cũng thường gây ra nhiều chuyện đáng tiếc lắm đó. Em mới sử dụng được 2 tháng thấy ok lắm ạ

Sacombank hay Oceanbank gì cũng ok, miển đừng đựng vào mấy bác ngân hàng nhà nước là được

Dạo này đi đâu cũng thấy Oceanbank, ngân hàng này có vẻ ăn nên làm ra. Mình thấy dịch vụ bên đó cũng được

Chả biết có bị lỗi j ko mà bạn mình chuyển tiền cho mình qua IB của VCB sang BIDV cho mình từ 24/8 đến hôm nay còn chưa thấy tiền đâu :((

Các bác cứ đúng ngân hàng cùng hệ thống mà gửi cho nó nhanh,chứ khác hệ thống phải qua trung tâm thanh toán đẩy đi biết bao nhiêu món thì chả lâu .

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,633
Thành viên mới nhất
Vinh281
Back
Bên trên