BảoViệtBank tuyển dụng nhiều vị trí Tháng 05-2013

Mình nộp NH này 3 lần rồi mà ko đc gọi lần nào. Chỉnh lại hồ sơ nộp lại lần nữa xem sao =.=

mình mới đậu thuế rồi mà ko biết làm thuế thế nào đây???? có nên thi tiếp ngân hàng ko nhỉ???? phân vân thuế với ngân hàng quá đi mọi người ơi, mình là con gái nữa nên ko muốn đổi công việc nhiều..... Ai có lời khuyên gì chia sẻ với mình thì mình cảm ơn nhé, hu hu hu

Đặt gạch hóng hớt :)))Giờ ko bỏ lỡ cơ hội nào nữa :(

Mấy lần mình nộp Bảo Việt đều không có hồi âm gì, lần này lại còn đòi hỏi kinh nghiệm 2 năm thì chắc không cần nộp rồi :(

Giống mình thế, mình còn có người trong baoviet gửi giới thiệu nữa mà không thấy hồi âm gì.

mình mới đậu thuế rồi mà ko biết làm thuế thế nào đây???? có nên thi tiếp ngân hàng ko nhỉ???? phân vân thuế với ngân hàng quá đi mọi người ơi, mình là con gái nữa nên ko muốn đổi công việc nhiều..... Ai có lời khuyên gì chia sẻ với mình thì mình cảm ơn nhé, hu hu hu

Nếu vào được Thuế rồi thì nên làm Thuế bạn ạ. Ngân hàng ngon như Vietinbank, MB, hoặc các NH có tính chất quốc doanh 1 chút thì còn phải lăn tăn. Chứ các thể loại TMCP ngoài quốc doanh như Bảo Việt, Seabank,... tương lai phập phù lắm. Kể cả NH lớn như Techcombank, hay như Maritimebank mà mình đang làm cũng vậy, trước đây nó mời mình về từ NH khác nói ngon ngọt lắm, đến giờ chuyển đổi mô hình nó cho mình ra rìa luôn (mặc dù nó không đuổi nhưng không giao việc thì mình cũng phải tự nghỉ mặc dù hợp đồng của mình đã là vô thời hạn rồi :( )

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,589
Thành viên mới nhất
ta88vncc1
Back
Bên trên