Bankers - Hãy trút hết buồn phiền vào đây!

haizzzz làm sao để đạt chỉ tiêu dư nợ bây giờ. em nản quá các anh chị ak. trầy trật với vào đc. vào đc rồi ko biết làm sao để trụ đc nữa. làm đủ trò có thể rồi mà ko kiếm đc khách hàng. tháng này e mà ko đc 2 tỷ chắc em xong mất :(:(:(:(:(:(:(:(

haizzzz làm sao để đạt chỉ tiêu dư nợ bây giờ. em nản quá các anh chị ak. trầy trật với vào đc. vào đc rồi ko biết làm sao để trụ đc nữa. làm đủ trò có thể rồi mà ko kiếm đc khách hàng. tháng này e mà ko đc 2 tỷ chắc em xong mất :(:(:(:(:(:(:(:(
chạy khắp nơi phát tờ rơi, vào từng hộ mời vay vốn thui e :D

E ở HN hay ở đâu ?

Bạn này có vẻ ác cảm với Liên việt quá nhỉ. Nhưng gì thì gì cũng không nên nói nhân viên nữ trong đó như vậy chứ. Mình mà làm liên việt thì mình sẵn sàng cho bạn ăn 1 cái bạt tai luôn đó. Nói gì thì nói, ở đâu cũng có người nọ người kia. Vơ đũa cả nắm vậy, người chả liên quan cũng thấy ức chế lắm bạn ạ.
Bạt thẳng cũng đươcj mà :D
Gửi bạn @quancam luôn, mình không biết bạn nghĩ gì - trường hợp ra sao, nhưng nên có trách nhiệm với phát ngôn của mình, nhất là trên mạng nhé.

Bạt thẳng cũng đươcj mà :D
Gửi bạn @quancam luôn, mình không biết bạn nghĩ gì - trường hợp ra sao, nhưng nên có trách nhiệm với phát ngôn của mình, nhất là trên mạng nhé.
tất nhiên là mình trách nhiệm với những phát ngôn của mình chứ ai, k lẽ là bạn cảm thấy có trách nhiệm với những phát ngôn của tôi hả @ma_atula? :rolleyes:. Có đi có lại mà, nếu bạn bạt thẳng đc tôi 1 cái, tôi cho bạn uống nước đái của chính bạn 1 ly.

Hiện giờ mình đang làm cho công ty tư nhân, cũng đủ yêu cầu mà bạn nói " đi làm thấy vui, đồng nghiệp thân thiện, sếp tốt, làm việc ko sai sót, 5h cắp dép đi về" nhưng mình vẫn muốn ra đi vì đồng lương của nó ko như công sức mình bỏ ra,.. Công việc phù hợp hay cuộc sống mưu sinh ?:oops:
Mình thấy bạn nên phân biệt xem là không tương xứng với công sức bạn bỏ ra hay không tương xứng với khả năng bạn có thể đạt tới ?? chứ như mình thấy môi trường ok, làm việc đúng giờ là được về thì đâu phải nản vì cái nản đã vắt kiệt sức cho công việc. Là con gái, với điều kiện như vậy, nếu đồng lương không phải quá chật vật, mình bằng lòng với công việc đó; ngược lại là con trai, mình sẽ ra đi để tìm đúng công việc mà khả năng có thể đạt tới, lí do thì nhiều lắm, cơ bản là ko có cái cớ để bằng lòng =)). Nhưng dù sao thì cũng thoải mái đi, có việc là mừng rồi :D

Mình thấy bạn nên phân biệt xem là không tương xứng với công sức bạn bỏ ra hay không tương xứng với khả năng bạn có thể đạt tới ?? chứ như mình thấy môi trường ok, làm việc đúng giờ là được về thì đâu phải nản vì cái nản đã vắt kiệt sức cho công việc. Là con gái, với điều kiện như vậy, nếu đồng lương không phải quá chật vật, mình bằng lòng với công việc đó; ngược lại là con trai, mình sẽ ra đi để tìm đúng công việc mà khả năng có thể đạt tới, lí do thì nhiều lắm, cơ bản là ko có cái cớ để bằng lòng =)). Nhưng dù sao thì cũng thoải mái đi, có việc là mừng rồi :D
con trai nhiều người cũng chỉ mơ được như thế thôi e ạ :D thời buổi kinh tế khó khăn, cũng muốn lên làm trưởng phó phòng ... lắm, nhiều việc hơn mà thu nhập cao thì cũng ok, vấn đề là xã hội đang quá thừa mứa nhân tài, mình ko quá nổi trội, lại ko có mối quan hệ đặc biệt thì không thể nào mà lên được. Có được một công việc như thế là thoải mái rồi, có thời gian tìm người yêu và sau này là lo cho gia đình, vợ con :D

Anh cố giữ em ở lại nhưng ngược lại em tìm cách buông tay
Anh cố mỉm cười quay đi nhưng dằm trong tim người có hay
Câu hứa yêu anh muôn đời nhưng sao giờ đây mỗi người mỗi nơi
Hỡi người ơi đổi dời được câu hứa.
Vậy em hứa để làm gì

Anh cố giữ em ở lại nhưng ngược lại em tìm cách buông tay
Anh cố mỉm cười quay đi nhưng dằm trong tim người có hay
Câu hứa yêu anh muôn đời nhưng sao giờ đây mỗi người mỗi nơi
Hỡi người ơi đổi dời được câu hứa.
Vậy em hứa để làm gì
Hứa càng hay chia tay càng thấm :D

View attachment 5314

Khi bạn yêu điều gì, hãy để nó tự do. Nếu nó trở lại, nó sẽ mãi mãi thuộc về bạn. Nếu nó không trở lại, ngay từ đầu nó đã không phải là của bạn rồi.
- Đừng bao giờ tạm biệt khi bạn vẫn còn muốn thử, đừng bao giờ từ bỏ nếu bạn vẫn cảm thấy mình làm được. Đừng bao giờ nói mình không còn yêu người đó nữa nếu bạn không thể buông tay.
- Chỉ mất 3 giây để nói yêu một người, nhưng sẽ phải là cả cuộc đời để chứng minh điều đó.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên