Bankers - Hãy trút hết buồn phiền vào đây!

Thật ra nội tình thì có chứ, nhưng sao mình dám viết thẳng trong bức thư đó, chả nhẽ mình viết là do bạn mình vào đó là năng lực của bản thân, ko hề có họ hàng gì cả, ko có ai làm chỗ dựa, lại còn chưa kể đến chỉ tiêu . Nói chung có rất nhiều nội tình, mình ko phải nóng giận. Dù gì bạn mình cũng đã chuẩn bị tinh thần rồi, nhưng mà mình thấy anh ấy hiền quá, để bị ép quá, lỗi ko phải do anh ấy mà anh ấy cũng bị chụp mũ, đến việc xin nghỉ cũng phải viết đơn?? mình chỉ thực sự muốn có chút công bằng mà thôi. Nhưng kể cả có ko nghỉ ở đây nữa thì liệu có tồn tại nổi với vị lãnh đạo này ko??? Chỉ là mình cũng từng hy vọng vào ngân hàng này, có thể rèn luyện nhưng ở trong chăn mới biết chăn có rận. Nếu nói cảm xúc riêng thì chỉ muốn " phỉ nhổ " vào cái bản mặt giả nhân giả đức đó. Cũng là cs cả thôi....hazzzz! Cảm ơn bác Sâu con đã đọc những dòng mình chia sẻ. Thanks
Hì hục làm hồ sơ khách hàng mà còn sai tên thì ... có gì ko ổn b à. Đấy là lý do bị ép đoá, ko nghỉ thì...
B nên nghe = 2 tai biết càng tường tận càng tốt nhiều khi nhìn thấy cũng chưa chắc là đúng đâu(xem câu truyện "nồi cơm của Khổng Tử").Chuyện nói xấu chỗ cũ khi nghỉ thì ở đâu cũng có, cho nên không chỉ vì lời nói của 1 vài người mà từ bỏ ước mơ của mình

Chỉnh sửa lần cuối:
ủa, PB mà cũng phải làm báo cáo gửi SBV sao. A tưởng cái này là bên BICC làm chứ
BICC bên em làm báo cáo kết quả hàng ngày, hàng tuần, hàng tháng đã chết mệt rồi

Cái báo cáo gửi NHNN này là tự chi nhánh phải làm nhé. 5 báo cáo tất cả. Làm xong chắc em die luôn. Vao Share file chiết số liệu còn chưa thấy ra đây này

BICC bên em làm báo cáo kết quả hàng ngày, hàng tuần, hàng tháng đã chết mệt rồi

Cái báo cáo gửi NHNN này là tự chi nhánh phải làm nhé. 5 báo cáo tất cả. Làm xong chắc em die luôn. Vao Share file chiết số liệu còn chưa thấy ra đây này
he he, 1 chi nhánh của VP gồm những vị trí nào e nhỉ: không có vị trí nào liên quan tới hỗ trợ à? À, a hỏi AO với PB khác gì nhau e nhỉ?

Có những ngày Quản lý nợ VCB ế...ngồi chơi xơi nước thôi, thương mấy ACE tín dụng chạy như vịt, mình rảnh hok biết làm gì
cũng nghe nói làm QLN ở VCB rất sướng :D nhưng hầu như rất ít khi thấy đăng tuyển vị trí này trên website

cũng nghe nói làm QLN ở VCB rất sướng :D nhưng hầu như rất ít khi thấy đăng tuyển vị trí này trên website
uhm, đây là công việc luân chuyển cán bộ nội bộ thôi ạ. Chắc cũng 1 phần do duyên nên e mới vào đã được phân vào vị trí này chứ lúc đầu nộp GDV đó ạ

he he, 1 chi nhánh của VP gồm những vị trí nào e nhỉ: không có vị trí nào liên quan tới hỗ trợ à? À, a hỏi AO với PB khác gì nhau e nhỉ?

Hỗ trợ tín dụng bên em bây giờ là CSR, có thể nói là cả CA- Mobile nữa

Theo mô hình cũ thì tất tần tật tín dụng là AO

Theo mô hình mới thì tách ra: PB, PSE Casa, PSE Loan

Hỗ trợ tín dụng bên em bây giờ là CSR, có thể nói là cả CA- Mobile nữa

Theo mô hình cũ thì tất tần tật tín dụng là AO

Theo mô hình mới thì tách ra: PB, PSE Casa, PSE Loan
uh, nếu vậy thì báo cáo nên để bạn CSR làm mới phải :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,538
Thành viên mới nhất
kokty1155
Back
Bên trên