Bankers - Hãy trút hết buồn phiền vào đây!

ở vị trí hiện tại, mh tự nhận mh có năng lực. đáng bùn là từ khi chuyển qua pog này, do ức chế, nên mh k duy trì sự ham học hỏi như xưa, k nhiệt huyết làm việc :(
Vậy là bạn đang tự đẩy lùi chính mình rồi. Nếu có năng lực, chả việc gì phải sợ, cứ thế mà tiến thôi

Ai nói gì mặc kệ, coi như khinh mấy cái đứa ngồi lê buôn chuyện đó đi, cứ việc mình mình làm, đồng nghiệp cần hỗ trợ thì hỗ trợ, hòa đồng vui vẻ mới mọi người. Thế thôi.

hihi. Không dám khẳng định. Nhưng riêng em, ngoài tiếng anh, tiếng trung em cũng chiến đấu được nha. Khách nước ngoài mà đến chi nhánh là cứ quầy em mà tiến vào thôi. :p
ồ ồ, good good, tiếng Ả Rập thì sao hả e?

hehe. VP đang trong tiến trình chuẩn toeic mà. Nhưng cũng chỉ mức 450 thôi mà. Mà như chị phỏng vấn đâu có phỏng vấn tiếng anh đâu em. Cứ bình tĩnh mà tiến thôi. Không phải quá căng thẳng đâu nha. Chúc em thành công

P/s: Chị cũng làm KHCN đấy, bận quá nên giờ mới tranh thủ được
Á á ^^ Chị Sâu cũng làm KHCN á , hay quá , chị có bản kế hoạch kinh doanh mẫu nào hem ạ , e tham khảo với đang bị bắt viết bản kế hoạch kinh doanh mờ e chưa biết viết thế nào về vị trí Vay vs thẻ vs tiết kiệm sơ qua hụ hụ

Băn khoăn quá. nên lấy Lead, Air Blade hay nozza mới đây ạ. Có bác nào rành, chỉ em với.... huhu

SH Thái thì em không đủ tiền, SH Việt thì mọi người khuyên không nên mua

Em thì thich Nozza cái loại mới của Yamaha ấy, còn mọi người nhà em lại chỉ thích Honda.

Thấy mệt quá
xe ai đi thì người đó chọn thui e

Chỗ e có 2 ng làm hợp đồng,chị kia thì làm bên quỹ, e thì lung tung, phòng nào cần thì phụ. Nói chung là chán lắm.ko có user, phải làm ké họ. Biết là họ ko vui vẻ j nhưng nhiều lúc mình cứ như là ng thừa ý. Chán+nản.....:(:(:(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,663
Thành viên mới nhất
eyehategodmerch
Back
Bên trên