Bankers - Hãy trút hết buồn phiền vào đây!

mh làm đc 2 năm rồi, cơ mà vẫn k thể nào quen đc cái kiểu nói xấu nhau như ở pog này. Tính mh chả đôi co hay làm ầm đc, biết ngta thế cũng k làm đc j, cũng k nói xấu lại đc vì k quen. nhiều khi thấy bất lực, có ai hiểu cho cái sự nhẫn nhục này. haizzz
tìm 1 bạn nam làm bao cát để xả thui em :D

Uống cốc nước lạnh cho hạ hỏa bạn ơi. Đừng nóng quá như thế

Đúng là làm việc với mấy bà chị già già rồi mà chưa chồng thì khó chịu cực kỳ luôn. Nhiều lúc lại còn cậy làm lâu rồi mà tỏ ra nguy hiểm. Ức chê không chịu được

Mình cũng từng mún nghỉ việc vì ức chế

Nhưng bây giờ mình suy nghĩ khác rồi.

Mình cứ sống thật tốt và hòa đồng, còn họ muốn đặt điều gì thì kệ họ. Chả quan tâm làm gì cho mệt. Vì có nói thì cũng chỉ dám nói sau lưng mình. Như vậy là hèn. Hơn nữa mình sống thế nào, mọi người biết, có đặt điều cũng chẳng ăn thua, có khi đi buô chuyện lắm lại còn bị người ta khinh cho.

Hehe. và bây giờ, mình cứ thoải mái sống thế thôi. Bạn cũng vậy nhé.
Có lẽ mh chưa đủ bản lĩnh để làm đc như bạn. Cũng nghĩ đc rằng mh nên làm thế, nhưng mà biết tỏng ngta chơi đểu mh, mh k thể nào mà cười nói vui vẻ vs họ như k có chuyện j. Bạn có bí quyết j để vượt qua, chia sẻ mh vs. Chán làm việc theo lun

Bên Ngân hàng em luôn đặt lợi ích khách hàng lên hàng đầu. Đó đã trở thành câu cửa miệng của tất cả anh chị em lên đầu. Và thực tế là thế, chứ không phải là lý thuyết

Bản thân em nhận thấy, nếu muốn phát triển bền vững, đó thực sự là 1 trong những yếu tố cực kỳ quan trọng.
Cái này đâu có liên quan. Nó phù thuộc thu nhập và sở thích của mỗi người thôi, ai cảm thấy mình dư dả thì có thể chi tiêu mạnh tay, thoải mái hơn. Ai cảm thấy mình còn khó khăn thì chịu khó tiết kiệm, để dành cho tương lai lâu dài. Đâu phải những người có thu nhập thấp là luôn đi làm cho người khác khó chịu đâu ??????????
Anh đang hiểu sai ý em rồi...

Có lẽ mh chưa đủ bản lĩnh để làm đc như bạn. Cũng nghĩ đc rằng mh nên làm thế, nhưng mà biết tỏng ngta chơi đểu mh, mh k thể nào mà cười nói vui vẻ vs họ như k có chuyện j. Bạn có bí quyết j để vượt qua, chia sẻ mh vs. Chán làm việc theo lun
Trước tiên là ở bạn trước đã. Bạn thấy mình là người thực sự có năng lực. Đúng hay sai?

Trước tiên là ở bạn trước đã. Bạn thấy mình là người thực sự có năng lực. Đúng hay sai?
ở vị trí hiện tại, mh tự nhận mh có năng lực. đáng bùn là từ khi chuyển qua pog này, do ức chế, nên mh k duy trì sự ham học hỏi như xưa, k nhiệt huyết làm việc :(

Hụ hụ E định làm sales mảng khách hàng cá nhân chị Sâu ợ :(( Mà e lo vòng phỏng vấn quá đi chi Sâu ơi , tiếng anh , tiếng anh :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên