Bankers - Hãy trút hết buồn phiền vào đây!

thế nếu chuyên gia là hót gơl thì sao :D
Dù là thế đi chăng nữa ? thì có giải quyết được gì ko ?
Quanh tôi k thiếu , có điều tôi cần người hiểu tôi hơn là cần 1 cô búp bê đứng bên cạnh tôi nhưng chẳng hề hiểu tôi.

Dù là thế đi chăng nữa ? thì có giải quyết được gì ko ?
Quanh tôi k thiếu , có điều tôi cần người hiểu tôi hơn là cần 1 cô búp bê đứng bên cạnh tôi nhưng chẳng hề hiểu tôi.
ồ, chuyên gia cơ mà, chả nhẽ lại ko hiểu

:D Chuyên gia thì lý thuyết còn thực tế cũng như bao người thôi
Mà ông thừa hiểu lý thuyết suông thì ở đây ai mà ko phải là 1 chuyên gia
Nói chung tôi thấy đợt này chuyện tc đang ảnh hưởng tới cv của tôi khá nhiều ...
Tôi đang xem xét lại và cân bằng lại mọi thứ !

Có bạn nào bị khủng hoảng hậu ra trường ko? Sao mình thấy cs của mình h nản đến thế :(
Đi làm toàn những người sẵn sàng đâm sau lưng người khác, thế mà cứ phải cười nói với nhau.
Mệt mỏi.
E nên đọc bài viết của anh về " Nụ Cười Công Nghiệp " ....a có 1 câu thế này k biết e nghĩ thế nào " Đặc biệt lắm cái cách họ đang sống với nhau "

Vậy là em ý đòi phải chiều chuộng như tiểu thư, công chúa, xem mình như người hầu hay sao?
Gớm, cái anh Smart này. Nghe em " Cánh đồng tuyết " nói chưa: " Trống rỗng và đau đớn, em ấy chọn đau đớn còn gì"

Mấy khi có người yêu để mà quan tâm, đầy người muốn quan tâm mà còn chẳng được kia kìa.

Thế mà 1 câu hầu với 2 câu hạ.

Haizzzz. Chán bác quá

có thể e ý giả vờ sợ để mong nhận được sự quan tâm thui mà :D
Trời ạ. Cái các này, nghĩ xấu về con gái thế hả

Người ta xác định nghiêm túc trong tình cảm thì mới e sợ. Chứ xác định yêu đương vớ vẩn thì sợ làm gì. Kệ. Đến đâu thì đến. Sao phải sợ, sao phải nghĩ cho mệt. Đúng ko ạ?

Trời ạ. Cái các này, nghĩ xấu về con gái thế hả

Người ta xác định nghiêm túc trong tình cảm thì mới e sợ. Chứ xác định yêu đương vớ vẩn thì sợ làm gì. Kệ. Đến đâu thì đến. Sao phải sợ, sao phải nghĩ cho mệt. Đúng ko ạ?
thế tóm lại lời khuyên e đưa ra cho @Ken Anh là gì?

Gớm, cái anh Smart này. Nghe em " Cánh đồng tuyết " nói chưa: " Trống rỗng và đau đớn, em ấy chọn đau đớn còn gì"

Mấy khi có người yêu để mà quan tâm, đầy người muốn quan tâm mà còn chẳng được kia kìa.

Thế mà 1 câu hầu với 2 câu hạ.

Haizzzz. Chán bác quá
Quan tâm thì có thể chỉ là 1 cuộc điện thoại hay 1 tin nhắn, còn cứ hơi 1 tý bắt tới tận nơi rồi hầu hết việc này tới việc khác thì cũng mệt lắm e ui

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên