Bankers - Hãy trút hết buồn phiền vào đây!

Ngày gì mà mệt mỏi thế này hả trời :((.May mà chị trưởng phòng thương cho ngủ đến 2h30 mà ko bắt dậy :((. Chị quý thế mà sao mình lại muốn trốn chạy khỏi ra chỗ này là sao :(

Ngày gì mà mệt mỏi thế này hả trời :((.May mà chị trưởng phòng thương cho ngủ đến 2h30 mà ko bắt dậy :((. Chị quý thế mà sao mình lại muốn trốn chạy khỏi ra chỗ này là sao :(
Ọc. Đi làm mà đc ngủ đến tận 2h30 cơ ah. Vậy còn làm lùng gì nữa. Chị 1h30 đã phải làm rồi đây này.

Ọc. Đi làm mà đc ngủ đến tận 2h30 cơ ah. Vậy còn làm lùng gì nữa. Chị 1h30 đã phải làm rồi đây này.
Bên em có sếp ở nhà thì 1h30 là phải dậy rồi :D. Không có sếp thì 2h :D. Mệt quá nên cứ ngủ chi ấy cũng ko bắt dậy vì không có việc gì mà :D. Nếu sau này có nhảy việc thì em chỉ tiếc là không biết có đc gặp những người như chị ấy nữa ko :(.

Bên em có sếp ở nhà thì 1h30 là phải dậy rồi :D. Không có sếp thì 2h :D. Mệt quá nên cứ ngủ chi ấy cũng ko bắt dậy vì không có việc gì mà :D. Nếu sau này có nhảy việc thì em chỉ tiếc là không biết có đc gặp những người như chị ấy nữa ko :(.
vậy thì rủ chị ý nhảy cùng, đi đâu chị e cũng có nhau :D

Oh, bên bạn thích thế, bên tớ là 13h30 phải ngóc đầu dậy tỉnh táo rồi, kể cả có việc hay không. Với cả là có lẽ tùy bộ phận nhỉ, phòng nào tiếp xúc với khách hàng thì chắc cũng không được vậy, những bộ phận khác thì chắc có thể thoải mái du di hơn chút xíu :D

Vừa sáng ra, đã bị gáo nước lạnh đổ lên đầu

Mấy vụ liên quan đến người nước ngoài, mất bao nhiêu tâm sức, đến hôm nay chính thức bị từ chối

Trèo đến ngọn cây rồi, sắp hái được quả rồi thì ...... làm sao nhỉ? Có thể nói là, quả nó bị con râu róm nó bám vào nên khỏi hái được luôn. Nản

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,528
Thành viên mới nhất
caiwinvn
Back
Bên trên