Bạn nào mới thi tuyển VCB chi nhánh Thái Bình vào báo danh nào :))

Hôm qua 09/11 VCB Thái Bình tổ chức thi tuyển gồm chi nhánh Móng Cái và Thái Bình. Bạn nào làm được bài vào chia sẻ cho a e kết quả nào..

- - - Updated - - -

Các bạn cho hỏi khi nào thì có thông báo điểm thi, và công thức tính điểm cho nghiệp vụ và tiếng Anh là như nào các bạn nhỉ.

thấy tuyển nhân viên td có 1 người, nên chả dk:D
các bác thi sao rồi, e thây bảo toàn chạy tiền hết cả rồi, đợt vietin trước cũng thế:)|

Chị mềnh cũng làm chi nhánh thái bình, mà tự thi đó các bác nên là các bác cứ an tâm mà chiến :p

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Thế à, chi nhánh Thái Bình đợt này tớ cũng ko để ý lấy bao nhiêu chỉ tiêu, riêng chi nhánh Móng Cái tớ lấy 6 chỉ tiêu mà chỉ có 5 ng đi thi :D Nên chắc cứ đủ điểm đỗ là đc đúng ko nhỉ các bạn.

hôm qua mình được báo đi phỏng vấn vào ngày mai thứ 5 22/11. mình thấy đề khó kinh chẳng hiểu sao cũng được gọi. mình thì k có run phỏng vấn , chỉ là có trả lời được không thôi. mình đăng ký tín dụng mà chả biết gì về ngiệp vụ. nó hỏi nghiệp vụ thì minh out luôn. bạn camhunghvnh hỏi chị cho mình xem họ hỏi gì nhé

phong van thuong ko hoi nghiep vu dau, neu di lam roi thi hoi cong viec minh lam, neu chua di lam thi hoi chuyen de thuc tap. Rat uu tien nhung ai tham gia van nghe, the thao, chu y cai nay nhe

hôm qua mình được báo đi phỏng vấn vào ngày mai thứ 5 22/11. mình thấy đề khó kinh chẳng hiểu sao cũng được gọi. mình thì k có run phỏng vấn , chỉ là có trả lời được không thôi. mình đăng ký tín dụng mà chả biết gì về ngiệp vụ. nó hỏi nghiệp vụ thì minh out luôn. bạn camhunghvnh hỏi chị cho mình xem họ hỏi gì nhé
Năm ngoái chị mình chỉ pv bản thân thôi , k có hỏi nghiệp vụ bạn a....chúc may mắn

Hôm nào có kết quả thi phỏng vấn các bạn đăng lên trên trang này nhé, dù là cũng nghĩ có ít cơ hội đỗ nhưng mà mình vẫn mong chờ. Nếu bạn nào có kết quả thì báo cho mọi người cùng mừng nha.

Ơ! Hôm qua 09/11 VCB Thái Bình tổ chức thi tuyển gồm chi nhánh Móng Cái và Thái Bình.
sao thái bình lại liên quan đến Móng cái vậy.
Chi nhánh Móng Cái tuyển dễ thế à.Mình thấy ở Móng Cái toàn ăn với chơi nhàn hạ quá.hehe. vote 1 phiết VCB hà nội

bạn ơi bạn được gọi đi phỏng vấn ở chi nhánh Thái Bình hôm nào thế, đã có kết quả thi viết rồi ah???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,490
Thành viên mới nhất
Jellyyomost
Back
Bên trên