ko biết Bắc á có tuyển thật đợt này ko nữa,hơi xót hồ sơ với công nộp ((((. nhưng mà mình bị 1 lần cũng nộp đầy đủ mà ko dc gọi đi thi rồi.

mình sáng 11/08 mới nộp, k biết có bị loại hồ sơ không, có bạn nào sáng hôm đó mới nộp mà vẫn được gọi đi pv k??

mình sáng 11/08 mới nộp, k biết có bị loại hồ sơ không, có bạn nào sáng hôm đó mới nộp mà vẫn được gọi đi pv k??
mình cũng nộp hôm ấy. chị ý bảo hết hạn rồi. xong mình nói là hôm t7 đi nộp thì các chú bảo vệ bảo 11 nộp hạn cuối.chị ý cười rồi bảo sao nộp muộn thế hxhix. k biết có qua đc vòng hso k

ko biết Bắc á có tuyển thật đợt này ko nữa,hơi xót hồ sơ với công nộp ((((. nhưng mà mình bị 1 lần cũng nộp đầy đủ mà ko dc gọi đi thi rồi.
mình thì ko xót hồ sơ với công đi nộp, nhưng mà xót xa cho cái việc hi vọng, chờ đợi :(( nộp trực tiếp như ở bắc á vẫn còn nhiều niềm tin hơn là nộp qua mail bởi biết đâu nhiều mail quá, bỏ sót mail mình, hoặc nhục hơn là mail mình bị vào phần spam :))

Lâu quá đi mất :(
Có bạn nào có số điện thoại của bên phòng tuyển dụng Bắc Á không? Cho mình xin, mình gọi điện hỏi xem với :(

Hnay mình gọi lên tổng đài, xong ngta cho mình số đầu 04 bảo lúc gọi thì xin nối máy với phòng nhân sự, xong mình gọi thì lại nghe thấy đọc 1 lèo hướng dẫn bấm phím nối với 1 loạt phòng nhưng k có phòng nhân sự :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,639
Thành viên mới nhất
8xbet10_bet
Back
Bên trên