hôm tớ đi nộp vị trí HTTD ở Đào Duy Anh (bác ở bên 60 Lý thái tổ bảo sang bên đây nộp) lên tầng 12 nộp thì thấy 1 chị (ngồi cạnh chị thu hồ sơ) đang gọi điện thoại bảo là " e đưa 1 bạn HTTD qua bên đó anh xem bạn đấy có được không nhé" (đại loại vậy), tớ đang nghĩ ko biết mình có cơ hội không đây các bạn ạ :(

hôm tớ đi nộp vị trí HTTD ở Đào Duy Anh (bác ở bên 60 Lý thái tổ bảo sang bên đây nộp) lên tầng 12 nộp thì thấy 1 chị (ngồi cạnh chị thu hồ sơ) đang gọi điện thoại bảo là " e đưa 1 bạn HTTD qua bên đó anh xem bạn đấy có được không nhé" (đại loại vậy), tớ đang nghĩ ko biết mình có cơ hội không đây các bạn ạ :(
Thôi xong, những vị trí tuyển 1,2 người thường giới thiệu nhau như vậy cả. Hix, thảo nào không đăng trên web mà lại đăng trên ub.

đã nộp rồi cứ lạc quan lên đi bạn à, biết đâu may mắn :), à cho tớ hỏi nộp ở số bao nhiêu đào duy anh vậy bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên