Apply vào chi nhánh Viettin

Xin chào mọi người! Hiện tại thì Viettin đang tuyển dụng tập trung cho các chi nhánh. E định nộp hồ sơ nhưng em chưa lấy bằng đại học cũng như bảng điểm. Em đang không biết mình có nên apply không?.Nếu hồ sơ không đủ thì có bị loại không ạ. Và nếu mình trúng tuyển vào thì sau bao lâu ngân hàng yêu cầu nộp bằng và bảng điểm ạ. Anh chị nào có kinh nghiệm tư vấn giúp e với ạ. Em cảm ơn:)

Giấy chứng nhận tốt nghiệp cũng được mà. Khi nộp hồ sơ Vietinbank ko khắt khe lắm. Bằng + bảng điểm còn ko cần công chứng

Bằng và bảng điểm chưa có thì em xin giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời và bảng điểm các học kỳ nộp. Nên cẩn thận công chứng cho đầy đủ cho người ta nhận hồ sơ của mình đi. Vietin thi tuyển tập trung, phỏng vấn tập trung, nhanh và công bằng hơn các ông lớn khác nhé. Thời gian từ lúc thi tuyển - phỏng vấn - có kết quả trúng tuyển khoảng tháng rưỡi. Sau khi em trúng tuyển Chi nhánh sẽ mời em lên ký hợp đồng và bổ sung đối chiếu hồ sơ bản chính. Chắc lúc đó là em cũng có bằng với bảng điểm rồi nên an tâm nhé.

Bằng và bảng điểm chưa có thì em xin giấy chứng nhận tốt nghiệp tạm thời và bảng điểm các học kỳ nộp. Nên cẩn thận công chứng cho đầy đủ cho người ta nhận hồ sơ của mình đi. Vietin thi tuyển tập trung, phỏng vấn tập trung, nhanh và công bằng hơn các ông lớn khác nhé. Thời gian từ lúc thi tuyển - phỏng vấn - có kết quả trúng tuyển khoảng tháng rưỡi. Sau khi em trúng tuyển Chi nhánh sẽ mời em lên ký hợp đồng và bổ sung đối chiếu hồ sơ bản chính. Chắc lúc đó là em cũng có bằng với bảng điểm rồi nên an tâm nhé.
cảm ơn a ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,731
Thành viên mới nhất
Lưu Nguyệt
Back