Ai trúng tuyển Vietcombank chi nhánh Thanh Xuân thì vào đây thảo luận nào.

Mình vừa gọi cho bên Vietcombank chi nhánh Thanh Xuân, họ bảo đã có kết quả phỏng vấn rùi, đã gọi điện cho nhg ai pass phỏng vấn và chính thức trở thành nhân sự Vietcombank rùi. Huu, ai được gọi vào điểm danh nào!!!!!!!!

các bạn ơi, các bạn thi ở vietcombank năm nay có thể chia sẻ cho mình về cấu trúc đề thi không, chủ yếu thi vào phần nào vậy. Mình không học chuyên ngành đăng ký thi vietcombank lần đầu nên không biết ôn thế nào. Please help me

Mình vừa gọi cho bên Vietcombank chi nhánh Thanh Xuân, họ bảo đã có kết quả phỏng vấn rùi, đã gọi điện cho nhg ai pass phỏng vấn và chính thức trở thành nhân sự Vietcombank rùi. Huu, ai được gọi vào điểm danh nào!!!!!!!!
Chi nhánh Thanh Xuân pv thế nào? chia sẻ đi a?

các bạn ơi ko bít chi nhánh VCB Thanh Xuân phỏng vấn thì bao giờ có kết quả nhỉ? Hồi hộp quá :(

sao mà các chi nhánh vietcomabnk torng khu vực miền nam không biết có kết quả chưa nữa ? sao lâu quá mà không thấy? hay là mình tạch rùi, = =, có bạn nào biết thông tin gì k?

sao mà các chi nhánh vietcomabnk torng khu vực miền nam không biết có kết quả chưa nữa ? sao lâu quá mà không thấy? hay là mình tạch rùi, = =, có bạn nào biết thông tin gì k?
các cn phía Bắc phải gần 1 tháng mới có kq mà bạn. Cn phía Nam từ lúc thi tới giờ chưa dc 3 tuần nữa, nôn dữ :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên