Ai trúng tuyển Vietcombank chi nhánh Thanh Xuân thì vào đây thảo luận nào.

Mình vừa gọi cho bên Vietcombank chi nhánh Thanh Xuân, họ bảo đã có kết quả phỏng vấn rùi, đã gọi điện cho nhg ai pass phỏng vấn và chính thức trở thành nhân sự Vietcombank rùi. Huu, ai được gọi vào điểm danh nào!!!!!!!!

Chúc mừng bạn đã trúng tuyển nhé .Sao chi nhánh Thanh xuân có kq nhanh vậy nhỉ , sớm nhất các chi nhanh thì phải ,
Mà bên bạn trúng vị trí gì vậy ? có mấy chỉ tiêu thế .
Chi nhánh Mình mới pv xong hôm trước .
Không biết tuần sau hay bao giờ mới có kq

Mình vừa gọi cho bên Vietcombank chi nhánh Thanh Xuân, họ bảo đã có kết quả phỏng vấn rùi, đã gọi điện cho nhg ai pass phỏng vấn và chính thức trở thành nhân sự Vietcombank rùi. Huu, ai được gọi vào điểm danh nào!!!!!!!!

Thế là bạn ko pass vòng phỏng vấn à? Hức. Chia buồn nhé. Nhưng vượt qua đc bi nhiu người, vào đến vòng phỏng vấn là bạn cũng hơn bao người rùi. Cố gắng năm sau thi tiếp nhé.

cho xin cấu trúc dề thi khu vực phía bắc đi bạn,
28/7 nay thi mà chưa biết ôn gì?

Không hiểu sao vcb Thanh Xuân mới tuyển dụng tháng 7, tháng 8 lại tuyển thêm nữa nhỉ,keke. ko bit liệu có phải xin thêm chỉ tiêu TW để nhét COCC vào ko.

bạn ơi, cho mình hỏi chút. kết quả qua vòng hồ sơ thì vietcombank sẽ liên lạc với mình = cách nào? gọi điện, đăng tin trên website hay gửi mail.... vậy bạn? và khoảng bao lâu sẽ biết kết quả nhỉ?

chúc mừng bạn nhé, đậu vào vietcombank thì quá tốt rồi đó bạn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên