Agribank Ngừng Tuyển Dụng 2012

thientinh

Verified Banker
Tình hình là e nghe phong phanh ngân hàng agribank năm nay có công văn ngừng tuyển dụng
Không biết bác nào biết thông tin gì để Đính Chính lại thông tin này được không ạh
Cảm ơn nhiều

haizz, đợi NHNN vậy mấy ông to bi, vietin, vietcom xong hết roài >"< THi ở HN này khó thiệt @@. Lại dốt tiếng anh nữa, thôi, ta về quê vậy ^^.

Nghe Rang hồ đồn thổi, Agri mà ko có người quen thì ko thể vào nổi @__@, còn khó vào hơn cả VTB, VCB mấy lị BIDV nữa. Có đúng như rứa ko hả các đồng chí ???
Nếu Agri mà ngừng tuyển dụng thì ko khéo sắp tới lại tái cơ cấu toàn hệ thống cũng nên ấy nhể !!!
AGRI thì chắc chắn là quen bít nhìu nhưng vẫn có suất cho tự thi vào

Agribank tai HN và HCMC có khả năng sẽ ko thi tuyển nữa, ưu tiên cho các tỉnh sẽ tự tổ chức thi tuyển riêng. Nếu tại HN và HCMC thiếu chỉ tiêu thì có thể điều chuyển từ tỉnh về :D
HCM có tuyển đó bạn... mà k bit bao giờ thôi

mình ở Nha Trang, nộp hồ sơ từ đầu thàng rồi, 15/08 vừa qua là hết hạn nộp, họ bảo sẽ thông báo ngày thi cụ thể, vẫn thi tập trung theo cụm như mấy năm rồi mà.
đang chờ ngày thi mà sốt hết cả ruột luôn.
Cả nhà có ai đăng ký thi đợt này không?

Tổ chức thi cụm thì không phải là không cạnh tranh với cocc mà là tụi mình có thêm xíu cơ hội để được tuyển dụng thôi. Vì cocc quen bít nên được điểm ưu tiên và được tham khảo các đề thi "tương tự" :)

hiện nay Agribank đang tuyển 2 đối tượng:
-bố(mẹ) nghỉ hưu sớm để con vào thay thế
-bố(mẹ) công tác trên 15 năm và con có bằng giỏi (1 số trường như NT,KTQD,HVTC,HVNN)
sau khi tuyển xong mới đến đến lượt thi tuyển (do hội sở tổ chức thi chung từng kv)
Thông tin này bạn lấy ở đâu vậy. Giờ mà vẫn còn kiểu bố mẹ về, con vào thay ah :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên