Agribank Agribank CN Bình Dương tuyển dụng CV Tín dụng & Giao dịch viên [05.09.2013]

Đã nhận được lịch thi của Agri BD các mem ạ, 23 này thi nghiệp vụ, nhưng theo thông báo chỉ có thi nghiệp vụ thôi nên không biết là có thi những môn khác (avan, tin học) không nữa, thi từ 8h tới 11h lun mà chỉ thi có 1 môn hả trời, cũng không biết là ngày khác thi những môn còn lại hay là bên này chỉ thi nghiệp vụ thui nhỉ? Mà hình như Agri thi tự luận hả các mem, có mem nào bik gì thông báo anh em biết đỡ lo với

Bạn nhận đc bằng cách nào vậy?
Đã nhận được lịch thi của Agri BD các mem ạ, 23 này thi nghiệp vụ, nhưng theo thông báo chỉ có thi nghiệp vụ thôi nên không biết là có thi những môn khác (avan, tin học) không nữa, thi từ 8h tới 11h lun mà chỉ thi có 1 môn hả trời, cũng không biết là ngày khác thi những môn còn lại hay là bên này chỉ thi nghiệp vụ thui nhỉ? Mà hình như Agri thi tự luận hả các mem, có mem nào bik gì thông báo anh em biết đỡ lo với

không thấy khả thi lắm; nói chung là con vua lại làm vua , con sãi ở chùa lại quét lá đa thôi :(

năm nay hà nội với Hồ Chí Minh không tuyển dụng nha bạn.

Re: Agribank CN Bình Dương tuyển dụng CV Tín dụng & Giao dịch viên [05.09.2013]

bạn thi xong nhớ đề lại gữi cho mình với nhé :)))
thanhks bạn nhiều nhiều
mail mình nè: phutgiaygapgo_10 a còng yahu chấm com

- - - Updated - - -

bạn thi xong nhớ đề lại gữi cho mình với nhé )
thanhks bạn nhiều nhiều
mail mình nè: phutgiaygapgo_10 a còng yahu chấm com

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,639
Thành viên mới nhất
8xbet10_bet