(Agirbank) Thông tin tuyển dụng Agribank năm 2014

Các bạn có mong ước được làm việc tại Agribank tập trung ôn tập nhé, kỳ thi tuyển sắp bắt đầu rồi :), chúc các bạn ôn tập và thi tốt !

Đính kèm

340.7 KB · Xem: 4,099
nếu như bạn alech nói thì trường hợp bạn "QUÁ ĐẶC BIỆT" . Vì theo mình biết ở SG và HN đang giảm nhân sự và chuyển nhân viên đi tỉnh. Hầu như chi nhánh nào cũng có vài phần tử trong danh sách. Nếu bạn dược nhận thì 1 số người trong danh sách bị điều đi tại chính CN bạn sẽ thấy rất lạ. Ko biết bạn ở Cn nào ? Vì phải chính bác Thành ký gửi từ TƯ vào theo đề xuất của Cn mới được. Nhưng trong giai đoạn "áp lực nhân sự" quá lớn hiện nay tại Agribank mà bạn vào thẳng 1 CN ở SG thì quá quá lạ
Cái này bạn nghĩ sao thì nghĩ tùy bạn! mình chỉ cảm thấy là may mắn thôi, còn chuyện giảm nhân sự thì chỉ giảm một số ít không làm được việc gì thôi>

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái này bạn nghĩ sao thì nghĩ tùy bạn! mình chỉ cảm thấy là may mắn thôi, còn chuyện giảm nhân sự thì chỉ giảm một số ít không làm được việc gì thôi>
Không phải là giảm một số it không làm được việc mà chuyển cả nghìn người về chi nhánh các tỉnh, những người này không phải là không làm được việc mà do, 1 là trẻ chưa có gia đình, 2 là cơ bé nên bị điều đi.

Bạn ấy đã bảo may mắn có bố xin rồi thì các bạn còn bóc tách ra làm gì :D dù sao cũng chúc mừng bạn :))

Không phải là giảm một số it không làm được việc mà chuyển cả nghìn người về chi nhánh các tỉnh, những người này không phải là không làm được việc mà do, 1 là trẻ chưa có gia đình, 2 là cơ bé nên bị điều đi.
Hihi cái này thì mình không có ý kiến, có điều về các tỉnh sướng hơn đó, cn các tỉnh làm ăn được, nếu không vướng bận gia đình mình cũng sẵn sàng đi

31/10/2014 vừa rồi đã kí thêm 1 số quyết định rồi
Hôm nay mình đã được thông báo

Anh/chị nào có kinh nghiệm về giao dịch viên ở agribank không chia sẻ cho em với ạ ( công việc, mức lương, thưởng ) em mới ra trg vừa rồi em có một suát vào agribank chi nhánh Hà Nội nhưng hơi băn khoăn nên không vào nữa.em xin kinh nghiệm để lần sau vào

Anh/chị nào có kinh nghiệm về giao dịch viên ở agribank không chia sẻ cho em với ạ ( công việc, mức lương, thưởng ) em mới ra trg vừa rồi em có một suát vào agribank chi nhánh Hà Nội nhưng hơi băn khoăn nên không vào nữa.em xin kinh nghiệm để lần sau vào
:eek::eek::eek:oi, co co hoj ma ko vao

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back