(Agirbank) Thông tin tuyển dụng Agribank năm 2014

Các bạn có mong ước được làm việc tại Agribank tập trung ôn tập nhé, kỳ thi tuyển sắp bắt đầu rồi :), chúc các bạn ôn tập và thi tốt !

Đính kèm

340.7 KB · Xem: 4,099
cơ chế thay đổi như nào ma tuyển nhiều vậy bạn?
Năm chỉ xét tuyển với bố mẹ về con vào và bố me công tác trên 20 năm đc xét vào làm việc ở 62 huyện nghèo theo quy định của chính phủ. Mọi năm cứ bố mẹ trên 20 năm là được xét tuyển ở tất cả các chi nhánh(trừ chi nhánh HN,HCM).

Năm chỉ xét tuyển với bố mẹ về con vào và bố me công tác trên 20 năm đc xét vào làm việc ở 62 huyện nghèo theo quy định của chính phủ. Mọi năm cứ bố mẹ trên 20 năm là được xét tuyển ở tất cả các chi nhánh(trừ chi nhánh HN,HCM).
thiếu rồi, làm việc 20 năm và nghỉ sớm 3 năm mới đổi đc cho con vào nhé, công tác 30 năm mà chỉ còn 1 2 năm nữa về hưu thì cũng ko đổi đc đâu

ngoài lề tí,tình hình là thế này,nhà mình bị mất trộm,cuốn sổ tiết kiệm của mẹ cũng bị mất nay nhà mình mới biết,các bạn cho mình hỏi,mất bao lâu thì nhà mình ko biết,1 tháng đi làm xa về giờ mới biết ,sổ tiết kiệm bị mất này trộm có đem ra các quán cầm đồ được không,mai thứ 2 mẹ mình mới ra ngân hàng giải quyết phong tỏa stk đc,chỉ sợ nó đem đi cầm đô nhìu phức tạp,phiền toái,trộm không có cmt của mẹ mình,các bạn banker cho mình ý kiến đi

cầm thế quái nào đc, hok có cmt, hok có chữ ký rút bằng niềm tin. Trừ khi summon chi Như về thì còn có cửa

Ra ko đúng người, ko có cmt, ko ký đung chữ ký so với giấy gửi tiền ban đầu thì ko lấy đc, nên nếu cầm đồ nó cũng ko cầm đâu, cầm là ngu vì kh đi cầm xong báo mất sổ thì thằng cầm đồ móm luôn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,641
Thành viên mới nhất
skegssmerch
Back
Bên trên