(Agirbank) Thông tin tuyển dụng Agribank năm 2014

Các bạn có mong ước được làm việc tại Agribank tập trung ôn tập nhé, kỳ thi tuyển sắp bắt đầu rồi :), chúc các bạn ôn tập và thi tốt !

Đính kèm

340.7 KB · Xem: 4,099
Bố mình chỉ là 1 lãnh đạo cấp thấp trong agribank nên chắc không biết mấy chuyện này như các bạn.
Vãi, đã là nhân viên agribank ký hợp đồng thì thừa biết cái hợp đồng đã ký có ý nghĩa gì, liên quan gì đến chức thấp hay cao

Bỏ ra vài trăm triệu sao không bỏ ra ít thời gian để ôn thi và thi.
cứ ôn và thi mà vào đc Agribank thì đã ko nên chuyện, nộp hồ sơ chỉ nhận mỗi vị trí là 6 bộ hso, giờ nộp 8h thì 8h15 đã thu đủ số hồ sơ nhé, Bạn cứ vào nộp đc hồ sơ mà ko nhờ đến bố thì mình rất khâm phục bạn luôn rồi ý. Mà bố bạn làm Agri mà bạn ko học hỏi đc tý ji sao?

Xin nhận của m 1 like, bạn nói quá chuẩn ko phải chỉnh
noi that minh cung chua duoc vao agribank, nho va hon 1 nam roi ma van chua duoc vao,nhieu luc nghi cung buc(minh ko co bo me lam o agribank nen chi nho nguoi quen) nhung minh van rat thich ngan hang agribank! du agribank lam viec co phan quan lieu,hoi cham chap nhung do chi la thieu so thoi con can bo agribank deu rat cham chi,ko an khong ngoi roi nhu cac ban nghi dau! co lam thi moi co an! nganh ngan hang viet nam duoc nhu ngay hom nay co cong lao to lon nhat tu ngan hang AGRIBANK ban nhe!

giá vào là500-600tr.. rất nhiều người muốn nhảy vào...riêng mình thì không...thấy thương bố mẹ quá.. các cụ muốn mình vào dù biết sẽ mất 500-600tr,,, mình tiếc tiền.. mình nghĩ cơ chế tuyển dụng sẽ có thay đổi/... và bản thân mình cũng không muốn adua theo kiểu làm sai trái này... dùng 500-600tr dể mua chỗ làm( khác gì mua quan thời phong kiến) và dù có vào làm thì bản thân cũng thấy xấu hổ, thấy nhục.. trai nam nhi mà phải để Bố mẹ già dồn hết tiền tích góp( có thể phải bán bớt 1 phần đất) để lo việc...nhục thiệt.. nhà nước xhcn kiểu gì vậy. cơ chế con vua lại làm vua, cha truyền con nối, mua quan bán chức quá rõ ràng và công khai mới ghê chứ. nội dung văn bản như vậy mà Ông Tiết Văn Thành dám ký. đi ngược lại với chính sách của đảng và nhà nước 100%( chính sách khuyến khích người tài, ưu tiên cho lao động trẻ có năng lực).....

noi that minh cung chua duoc vao agribank, nho va hon 1 nam roi ma van chua duoc vao,nhieu luc nghi cung buc(minh ko co bo me lam o agribank nen chi nho nguoi quen) nhung minh van rat thich ngan hang agribank! du agribank lam viec co phan quan lieu,hoi cham chap nhung do chi la thieu so thoi con can bo agribank deu rat cham chi,ko an khong ngoi roi nhu cac ban nghi dau! co lam thi moi co an! nganh ngan hang viet nam duoc nhu ngay hom nay co cong lao to lon nhat tu ngan hang AGRIBANK ban nhe!
Chạy trọt hơn 1 năm không được mà bạn vẫn muốn chạy tiếp ah? Năm ngoái cơ chế tuyển dụng dễ hơn con không chạy được năm nay cơ chế khó hơn khá nhiều thì càng khó hơn đấy bạn.

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn mới làm 1 năm thôi còn minh đã hơn 4 năm rồi nè, chỗ mình còn có anh chị làm gần 11 năm chưa được vào nè chính sách cho nghỉ ngang này thật bất công

bạn mới làm 1 năm thôi còn minh đã hơn 4 năm rồi nè, chỗ mình còn có anh chị làm gần 11 năm chưa được vào nè chính sách cho nghỉ ngang này thật bất công
ở huyện mình có rất nhiều người làm hợp đồng,nhưng toàn là con cháu,mình ko bít công văn cho hđ nghỉ chính xác ko nhỉ

ở huyện mình có rất nhiều người làm hợp đồng,nhưng toàn là con cháu,mình ko bít công văn cho hđ nghỉ chính xác ko nhỉ
Mình cũng chẳng biết nữa nhưng chỗ mình ký chấm dứt HĐ hết rồi. Lại đóng mấy PGD nữa nhưng chung quy HĐ nghỉ thì chẳng có ai làm, Giờ KH họ cứ chửi nhặng xị cả lên vì bây giờ vào NH gửi tiền chờ lâu lắm

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,641
Thành viên mới nhất
skegssmerch
Back
Bên trên