(Agirbank) Thông tin tuyển dụng Agribank năm 2014

Các bạn có mong ước được làm việc tại Agribank tập trung ôn tập nhé, kỳ thi tuyển sắp bắt đầu rồi :), chúc các bạn ôn tập và thi tốt !

Đính kèm

340.7 KB · Xem: 4,099
ở chỗ mình có người làm hợp đồng 11 năm rồi có vào được biên chế đâu. giờ cho nghỉ mà không có một hứa hẹn gì nè. mình cũng làm ở đó được 4 năm rồi bây giờ kêu thi mà cả tỉnh 245 người lấy có mấy chục người à không biết đến lượt mình ko. Mà chưa kể trong nhiêu đó người thì có đến 50 người là con GĐ và PGĐ, còn con em trong ngành theo dạng khác thi chưa tính đến đấy. Ôi tuổi thanh xuân của tôi

ở chỗ mình có người làm hợp đồng 11 năm rồi có vào được biên chế đâu. giờ cho nghỉ mà không có một hứa hẹn gì nè. mình cũng làm ở đó được 4 năm rồi bây giờ kêu thi mà cả tỉnh 245 người lấy có mấy chục người à không biết đến lượt mình ko. Mà chưa kể trong nhiêu đó người thì có đến 50 người là con GĐ và PGĐ, còn con em trong ngành theo dạng khác thi chưa tính đến đấy. Ôi tuổi thanh xuân của tôi
Cả tỉnh mà lấy mấy chục người là nhiều rồi đó b ưi

245 người làm agribank hợp đồng ấy hả bạn, ở đâu đông thế, làm hợp đồng đâu có đc làm nghiệp vụ đâu :eek:

ban nay dang noi theo kieu GATO voi nhung nguoi duoc vao lam o agribank do ma! ban che agribank the ma ban cu vao forum ve agribank lam gi! thich duoc vao AGRIBANK bo xu con sy dien! agribank chac chan khong bao gio co phan ban nhe! doi 100 nam nua cung the thoi! da co van ban la khong co phan agribank,chi co phan cac cong ty thanh vien!
Xin nhận của m 1 like, bạn nói quá chuẩn ko phải chỉnh

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,639
Thành viên mới nhất
8xbet10_bet
Back