(Agirbank) Thông tin tuyển dụng Agribank năm 2014

Các bạn có mong ước được làm việc tại Agribank tập trung ôn tập nhé, kỳ thi tuyển sắp bắt đầu rồi :), chúc các bạn ôn tập và thi tốt !

Đính kèm

340.7 KB · Xem: 4,099
Cứ vao agribank là phải có gia thế ah?
mình chỉ hỏi gia thế ra nàm thao thôi. còn nếu ko có gia thế mà vào đc thì mình xin chúc mừng và gửi lời cảm phục đến bạn. Trên thực tế thì nếu ko có gia thế thì cũng ko nên vào Agri đâu, tuổi ji mà đòi bon chen giữa 1 biển COCC, Bạn cứ nghĩ nếu bố bạn là sếp thì bố sẽ ưu tiên bạn hay ưu tiên 1 người dưng?

mình chỉ hỏi gia thế ra nàm thao thôi. còn nếu ko có gia thế mà vào đc thì mình xin chúc mừng và gửi lời cảm phục đến bạn. Trên thực tế thì nếu ko có gia thế thì cũng ko nên vào Agri đâu, tuổi ji mà đòi bon chen giữa 1 biển COCC, Bạn cứ nghĩ nếu bố bạn là sếp thì bố sẽ ưu tiên bạn hay ưu tiên 1 người dưng?
Nếu thế thì ở đâu chẳng vậy, ai chẳng ưu tiên cho người thân quen của minh.

Thế thì không phải rồi, bạn đã đọc hướng dẫn tuyển dụng chưa? năm nay sẽ thi tuyển. xét tuyển chi cho các con e trong nganh săn sàng lên vùng núi hải đảo làm việc thôi hoặc bố mẹ về con vào.
thi tuyển cũng có vòng chọn lọc hồ sơ. Hồ sơ ko đạt sẽ loại ngay. Nên chưa biết ntn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,651
Thành viên mới nhất
testamentmerch
Back
Bên trên