(Agirbank) Thông tin tuyển dụng Agribank năm 2014

Các bạn có mong ước được làm việc tại Agribank tập trung ôn tập nhé, kỳ thi tuyển sắp bắt đầu rồi :), chúc các bạn ôn tập và thi tốt !

Đính kèm

340.7 KB · Xem: 4,099
vớ vẩn.
bố, mẹ về trước 3 năm nhé.
mẹ t cũng làm agribank đây. Ngày xưa là 2 năm, bây giờ là 3 năm. Còn trường hợp như bạn nói là người ta có cửa chạy từ trên trung ương về rồi
tớ biết thế thì nói thế chứ có bịa đặt để được cái gì từ bạn đâu mà nói tớ vớ vẩn? bạn thật là bất lịch sự!

Đó là do giờ Agri phòng kế toán ngân quỹ và GDV nó chung bạn ah, bạn làm GDV nhưng những công việc của kế toán bạn cũng làm luôn chứ ko phải không có khách hàng giao dịch thì bạn ngồi chơi đâu
Mình đang làm GDV này, nhưng mình thuộc tổ kế toán - ngân quỹ chứ ko phân ra kế toán ngân quỹ riêng - gdv riêng đâu. bạn vào đầu tiên sẽ làm GDV ( nếu yếu quá thì cho về học nghiệp vụ quỹ 1 time ) sau đấy ra làm gdv rồi thì mới làm kế toán nội bộ đc ( thường thì kế toán nội bộ là các chị có kn vài năm, còn mới vào thì ngồi quầy, tiếp khách, hạch toán thui )
làm việc sau này thì mh ko nói nhưng ý mh muốn hỏi là: Nếu gộp như thế thì khi ôn thi sẽ phải ôn đề của kế toán à? như thế có thiệt thòi cho những người ko chuyên về kê toán như mh ko :(

Cho em hỏi em học ngành thẩm định giá thì có cơ hội thi Agribank không ạ?

làm việc sau này thì mh ko nói nhưng ý mh muốn hỏi là: Nếu gộp như thế thì khi ôn thi sẽ phải ôn đề của kế toán à? như thế có thiệt thòi cho những người ko chuyên về kê toán như mh ko :(
Nếu bạn thi thì ở AGR hình như chỉ thi kế toán và tín dụng thôi, năm trc chị mình thi thì đa phần ôn nghiệp vụ kế toán là chính

Nếu bạn thi thì ở AGR hình như chỉ thi kế toán và tín dụng thôi, năm trc chị mình thi thì đa phần ôn nghiệp vụ kế toán là chính
thế thì khó nhỉ. nhưng cho mh hỏi thêm là bằng Tài chính ngân hàng vẫn được thi vị trí kế toán phải ko ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,653
Thành viên mới nhất
euchinicute
Back
Bên trên