ACB ACB tuyển dụng NV Tư vấn TC cá nhân (PFC) tại Hà Nội, KV miền Bắc & Hà Tĩnh [14.02.2014]

t vừa gọi cho chị bên phòng nhân sự ACB phan chu trinh thì chị ấy bảo là ACB chốt lịch đào tạo sang ngày 24/03 và sẽ thông báo cho mọi người trong tuần này. tiếp tục hóng dài cổ.

t vừa gọi cho chị bên phòng nhân sự ACB phan chu trinh thì chị ấy bảo là ACB chốt lịch đào tạo sang ngày 24/03 và sẽ thông báo cho mọi người trong tuần này. tiếp tục hóng dài cổ.
lại tiếp tục chờ vậy. Nói thật chờ lâu quá chán lắm rồi ý. Mất cả hứng đi làm

Mình ở TP HCM mới được gọi 1/4 đi kí thư nhận việc, mà chỉ mới PV 1 vòng thôi, là sao hả các bạn?

Thật hả cậu?. hức, lại đợi nữa rồi. không biết tới 24 có hoãn nữa ko....

Mình phỏng vấn ngày 12.3 ở tphcm, có kết quả liền ngay tại chỗ, đã hoàn thiện hồ sơ. Thứ 6 này lên ký thư mời nhận việc... 1/4 đi đào tạo... Có bạn nào đi chung đợt mình ko??? Đi chung cho vui, có bạn có bè... ^^

t vừa gọi cho chị bên phòng nhân sự ACB phan chu trinh thì chị ấy bảo là ACB chốt lịch đào tạo sang ngày 24/03 và sẽ thông báo cho mọi người trong tuần này. tiếp tục hóng dài cổ.[/QUO
Bao h các c nhận đc thông báo nhận việc thì nhớ post bài thông báo cho mng nhá. Mình còn nhiều dự định mà NH thì làm việc lâu quá :( :(.

Mình phỏng vấn ngày 12.3 ở tphcm, có kết quả liền ngay tại chỗ, đã hoàn thiện hồ sơ. Thứ 6 này lên ký thư mời nhận việc... 1/4 đi đào tạo... Có bạn nào đi chung đợt mình ko??? Đi chung cho vui, có bạn có bè... ^^
Sao chị kia gọi mình thứ 6 lên ký offer, xong rồi dời lại qua 1/4 mới ký luôn, :) bạn làm PGD nào vậy?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên