ACB ACB tuyển dụng NV Tư vấn TC cá nhân (PFC) tại Hà Nội, KV miền Bắc & Hà Tĩnh [14.02.2014]

Thông báo cho mọi người: tớ vừa gọi lên cho phòng nhân sự ACB, hỏi: chị ơi em được gọi hoàn thiện hồ sơ rồi thì chắc chắn được đi đào tạo ko chi? để em xin nghỉ việc tại công ty cũ ạ.

Chị ấy nói: Đúng rồi em ạ, chị đang hoàn tất hồ sơ trúng tuyển cho em. dự kiến là 19/03 đi đào tạo. chưa có lịch cụ thể nên chưa thông báo cho các em được, khi nào có thì chị sẽ thông báo qua mail hoặc điện thoại. Nhưng chắc chắn là em được đi đào tạo.

Nguyên văn cuộc gọi của tớ đấy. giờ cũng yên tâm được 1 chút rồi.
Thế thì yên tâm rồi.hi.

Chưa có mail thông báo b ak
Bạn bổ sung hồ sơ gồm những giấy tờ gì thế..Mình thấy hồ sơ mình cũng đầy đủ..Hôm trước mình có hỏi 1 chị, chị ý bảo những bạn trượt thì 1 tuần thì có kết quả..Còn mình đến giờ cũng ko có mail thông báo trượt hay đỗ...hay bổ sung hồ sơ

mới có thứ 5 mà bạn, chắc hết tuần này mới thông báo ai đạt ai không bạn à !

Mình nộp hồ sơ đợt 14-2 vừa rồi mà chả nhận đc mail báo trượt..cũng như gọi đi..thế là sao nhỉ.. :(
Lúc đầu thấy lâu lâu không nhận được gì chắc nghĩ là tạch thôi..nhưng ở trên có bạn lại bảo nếu trượt thì có mail mà nhỉ..

dạng đề thi kiểu gì nhỉ , chuyên ngành ra chủ yếu vào nội dung nào thế các c , tỉnh t chưa thi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,794
Thành viên mới nhất
alialial1216
Back
Bên trên