ACB ACB tuyển dụng NV Tư vấn TC cá nhân (PFC) tại Hà Nội, KV miền Bắc & Hà Tĩnh [14.02.2014]

Hôm nay mình đã được chi nhánh gọi đến để trao đổi về công việc nhé, cũng vừa đi gặp giám đốc chi nhánh về và cũng đã đồng ý đi làm, 19/03 đào tạo 2 tuần rồi đi làm luôn

H chỉ biết chờ đợi bạn ah. VPhảiote="quanthuy, post: 604257, member: 73027"]@thanh_nhan_261091

Đâu phải , tớ chưa đi làm mà nên mới trả lời cái cách huy động không cụ thể, mình bảo : lên data khách hàng, tiếp cận,....anh ý vặn thế em lên data thế nào?
em có lên tiếp cận trực tiếp xin thông tin khách hàng hoặc tìm trên website,...anh hỏi: thế em tìm ở web nào,... xoay tùm lum, nói chung anh ý vặn đến lúc không nói được nữa :D
thế là thôi, ra về và biết mình out vì trả lời quá ngu :([/quote]
Phải t thì còn k bít nói j ý. Híc híc :(

Híchote="dungvuha277, post: 604351, member: 56905"]Mới PV hôm qua hn có kết quả luôn, hé hé đậu rồi :)[/quote]
Hic. Nhanh thế sao b? Vừa pvan hum qua mà hum nay nhận đc tb lun ah? T tưởng còn 1 vòng pv nữa cơ :((

ote="tipit, post: 604286, member: 114852"]Hôm nay mình đã được chi nhánh gọi đến để trao đổi về công việc nhé, cũng vừa đi gặp giám đốc chi nhánh về và cũng đã đồng ý đi làm, 19/03 đào tạo 2 tuần rồi đi làm luôn[/quote]
Bạn pv hum nào mà có kq rùi thế? pvan 2 vòng hay 1 vòng thế bạn?

Mình phỏng vấn hôm qua ở Phan Chu Trinh. Đi phòng vấn chỉ ức mỗi cái nó phỏng vấn 2 phòng riêng, một cho người bằng giỏi 1 cho dân thường như mình, chán.

[qpan ="tipit, post: 604418, member: 114852"]Mình phỏng vấn hôm qua ở Phan Chu Trinh. Đi phòng vấn chỉ ức mỗi cái nó phỏng vấn 2 phòng riêng, một cho người bằng giỏi 1 cho dân thường như mình, chán.[/quote]
C pvan o phòng có a nói giọng Sài Gòn ah b? C chỉ phải pvan 1 lan thui ah?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back
Bên trên