ACB ACB tuyển dụng NV Tư vấn TC cá nhân (PFC) tại Hà Nội, KV miền Bắc & Hà Tĩnh [14.02.2014]

Phỏng vấn trong 1 phòng có khoảng 6, 7 người, nhưng hình như chỉ có 1 vài người hỏi, những người khác thì nghe điện thoại, hoặc nói chuyện với nhau :(, giới thiệu bản thân xong, mới hỏi đúng 1 câu : cho em huy động 5 tỷ, em làm tn ???, mình trả lời không đâu vào đâu, các anh chị đã nói ngắn gọn : có gì NH sẽ liên lạc với em sau nhé, lúc ý hơi hụt hẫng và biết là mình đã out rùi :(

Hích..ote="quanthuy, post: 604148, member: 73027"]Phỏng vấn trong 1 phòng có khoảng 6, 7 người, nhưng hình như chỉ có 1 vài người hỏi, những người khác thì nghe điện thoại, hoặc nói chuyện với nhau :(, giới thiệu bản thân xong, mới hỏi đúng 1 câu : cho em huy động 5 tỷ, em làm tn ???, mình trả lời không đâu vào đâu, các anh chị đã nói ngắn gọn : có gì NH sẽ liên lạc với em sau nhé, lúc ý hơi hụt hẫng và biết là mình đã out rùi :([/quote]
Hic. Thật sự khi pvan, yêu to may man rat rat quan trong. Lúc gt bản thân, chắc c gt là có kinh nghiệm làm ngân hàng rui ah? Chứ t chưa có thì k bít j lun. Híc hic.

Mình sợ cái câu : Có gì NH sẽ liên lạc với em sau nhé, có vẻ như KQ không khả thi
T đc nghe câu NH sẽ thông báo kết quả cho e. Cảm ơn e.
Mọi ng có để ý lúc pv gần xong, ng pvan minh viet cai gi vao danh sách pvan ngag tên mình k? Chắc là chấm điểm đúng k cả nhà?

sao mình ko thấy người pvan viết gì vào danh sách nhỉ? mình được hỏi khoảng 5-6 câu gì đấy. chỉ có anh người sài gòn hỏi thui.xong anh ấy bảo các anh chị khác hỏi thêm gì ko thì các anh chị ấy cười rùi thui.chả biêt tn :(

@thanh_nhan_261091

Đâu phải , tớ chưa đi làm mà nên mới trả lời cái cách huy động không cụ thể, mình bảo : lên data khách hàng, tiếp cận,....anh ý vặn thế em lên data thế nào?
em có lên tiếp cận trực tiếp xin thông tin khách hàng hoặc tìm trên website,...anh hỏi: thế em tìm ở web nào,... xoay tùm lum, nói chung anh ý vặn đến lúc không nói được nữa :D
thế là thôi, ra về và biết mình out vì trả lời quá ngu :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,668
Thành viên mới nhất
1xbetooo
Back