ACB ACB tuyển dụng NV Tư vấn TC cá nhân (PFC) tại Hà Nội, KV miền Bắc & Hà Tĩnh [14.02.2014]

Các bạn ơi, liệu đã đc gọi hết chưa :(. Các bạn hôm 25 phỏng vấn bị chuyển xuống tầng 2 phỏng vấn đã có bạn nào đc gọi chưa nhỉ?

sặc, tưởng gọi trúng tuyển luôn. Lại còn phải thi qua khóa đào tạo mới đc ký hợp đồng. Thông tin này ở đâu ra thế nhở?

Mọi người ơi cho mình xin mail của chị tuyển dụng với. quên mất lun :v. Thanks

t cũng được gọi bổ sung sổ hộ khẩu thôi, đợt trước thiếu, chị ý bảo t scan rùi gửi qua mail cũng được, chẳng nói gì đến bổ sung hồ sơ công chứng cả:(, mà đợt trước t chỉ nộp hồ sơ phô tô thôi. cũng chẳng nói pv vòng 2 gì nữa cả, mà chỉ nói dự kiến 19/3 là lịch đào tạo. tớ hỏi chị là đã phân chi nhánh nào chưa, chị bảo chưa, sẽ phân về Chi nhánh or PGD sau.

t cũng đc bảo bổ sung hồ sơ từ tuần trc, t cũng chỉ yêu cầu scan thôi chưa cần công chứng

tớ đã hỏi bạn tớ đang làm ở ACB rồi, có vụ đào tạo xong rồi mới thi, kết quả qua thì mới ký hợp đồng thử việc nhé.

tớ đã hỏi bạn tớ đang làm ở ACB rồi, có vụ đào tạo xong rồi mới thi, kết quả qua thì mới ký hợp đồng thử việc nhé.[/quote
hôm này mình đi nộp bổ sung hồ sơ, có hỏi chị nhân sự chuyện này, mình hỏi vòng đào tạo thì có loại nhiều ko, chị bảo ko, cứ chăm chỉ học hành là qua thôi, cũng an tâm đc tý:), nhưng quên chưa hỏi đào tạo trong bao lâu :(, bạn có biết đào tạo trong bao lâu ko? chỉ tiêu thì thế nào nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên