Em nhận được tin nhắn của ACB đi thi vào vị trí Nhân viên quan hệ khách hàng vào sáng thứ 2 này tại Hoàng Quốc Việt. Ai có kinh nghiệm thì shia sẻ cho em với a. Em cảm ơn!
Đề thi gồm IQ, tiếng Anh và nghiệp vụ, chia làm nhiều parts khác nhau. Lúc mới đến nhớ nghe một chị hướng dẫn kỹ chút. Đề thi không khó nên không cần phải lo lắng nhiều, đủ thời gian để làm hết. Có điều bên ACB không phát nháp nên cần tự chuẩn bị bút, nháp và máy tính (được sử dụng).

Chúc bạn may mắn.

Đợt thi tháng 4 có kq trúng tuyển rồi đấy, nhân sự gọi điện thoại thông báo trực tiếp và tiến hành nhận việc luôn!
Chắc đợi cả đợt tháng 3 4 5 hốt đi đào tạo 1 thể thì phải!

Hôm nay ACB có gọi cho tớ, nhưng tớ lại để điện thoại ở nhà!! ko nghe máy đc. hix. lo quá ko biết là đậu hay rớt nữa!!! có nên gọi lại ko ta?? ai cho mình ý kiến với

bạn pv hôm nào? có thông tin gì chưa? :)
Mình thi và pv vào giữa tháng 4 tại Hải Phòng, thi và pv cách nhau có 2 ngày, 1 tuần sau có cuộc gọi yêu cầu hoàn thiện hồ sơ trình lên Hội sở!
Sáng nay có cuộc gọi từ chi nhánh thông báo trúng tuyển và hỏi ngày có thể bắt đầu đi làm :D Nhưng mình từ chối vì mình mới kí hợp đồng thử việc ở MB rồi!

Hôm nay ACB có gọi cho tớ, nhưng tớ lại để điện thoại ở nhà!! ko nghe máy đc. hix. lo quá ko biết là đậu hay rớt nữa!!! có nên gọi lại ko ta?? ai cho mình ý kiến với
cho mình hỏi bạn pv hôm nào thế? KV HN à? hic, mình chả nhận đc thông báo gì @@

Mình thi và pv vào giữa tháng 4 tại Hải Phòng, thi và pv cách nhau có 2 ngày, 1 tuần sau có cuộc gọi yêu cầu hoàn thiện hồ sơ trình lên Hội sở!
Sáng nay có cuộc gọi từ chi nhánh thông báo trúng tuyển và hỏi ngày có thể bắt đầu đi làm :D Nhưng mình từ chối vì mình mới kí hợp đồng thử việc ở MB rồi!
vậy à :D bạn may mắn thế, klq nhưng cái avar của b là thằng bạn mình chụp :))

tất nhiên là gọi lại rồi. điều này là bình thường có gì đâu mà nên hay ko nên hả bạn. b nhận đc cuộc gọi lâu chưa. mà nhìn ava bạn là nữ thì chắc ko phải thi ở HN rồi :p

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,647
Thành viên mới nhất
nhacai8kbett
Back
Bên trên